Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Cực khủng] Share toàn bộ graphic trang inkydeals.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Download tài nguyên Photoshop' được đăng bởi MidsideElite, 31/7/13.

Lượt xem: 33,260

1. Naruto_Xboy

Naruto_Xboy Thành viên cấp 1

ngohuyhoang Tầm 12GB cả bộ
    MidsideElite :D để em kéo cho heehhe :) xong cho lên fs dự là cũng phải đến chiều mới xong dc cái lô 12GB down up =24 này :D
  2. Naruto_Xboy

Anh em thích Xem HD ko nhỉ :D thấy quả Oblivion Bluray 35GB :D đang tính kéo luôn trước xem bản 15Gb thấy đẹp quas
  3. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Naruto_Xboy Thôi đợi hàng fshare của bác vậy, ở cứng e còn có hai mấy GB, để cố tháng này hoặc thagns sau mua cái gắn ngoài thì tải sau ~X(
  4. Naruto_Xboy

Em nhờ các bác 1 việc này xíu được ko tình hình là cái acc fshare VIP 8 tháng của em vừa hết hạn trong ngày :( EM mạo muội nhờ các bác cứ vào link down cho em ít film lấy vài point mai em lại up phim trở lại duy trì acc tiếp
    Các bác chỉ cần click down xong IDM bắt link cho nó down vài Mb rồi cancel là được ạ ko cần gì nhiều ạ. Các bác giúp em xíu nhé được bao nhiêu thì được em cám ơn nhiều ạ ;)
    Arrow
    fshare.vn/folder/TJTC0BBR9T/
    Nikita
    fshare.vn/folder/ENOSNAT8PL/
  5. Naruto_Xboy

ngohuyhoang bác cứ thoải mái ;) tầm h đến chiều có liền em down dc 4 cục rồi
    luckynhocngohuyhoang thích bài viết này.
  6. hippo91

hippo91 Mới đăng kí

Ngon quasaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa có bác nào tốt bụng up link torrent cho mọi người cùng kéo dc ko
  7. wangdu

wangdu Thành viên cấp 2

Vẫn down được bình thường mà....em đang kéo nhiệt tình đây
  8. nguyenzoro

nguyenzoro Mới đăng kí

đang down cho bác Naruto_Xboy Phim gì mà 16gb lun vậy pác
  9. Naruto_Xboy

10. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

bác nào down đc part nào mạng khá khá chia ra upload cho nhanh, trang này nó còn 1 part 2 cũng khủng lắm mà lặp lại 1 số cái không biết nên order không :-?
    Naruto_Xboy thích bài viết này
  11. Brad Delson

Brad Delson Thành viên cấp 2

giảm giá bá chạo quá :))
  12. Naruto_Xboy

Anh em lưu link lại nhá em treo máy up lên đây :D
    fshare.vn/folder/TGTWNXX4JT
    nguyenzoro thích bài viết này
  13. Naruto_Xboy

MidsideElite fshare.vn/folder/TGTWNXX4JT :) bác cho lên top hộ em h em đang up lên đây
    tuanpro thích bài viết này
  14. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

tuanpro thích bài viết này
  15. Naruto_Xboy

Vừa down vừa up nên chậm xíu hehehhe
  16. luckynhoc

luckynhoc Mới đăng kí

17. Naruto_Xboy

luckynhoc :D thank bac heehehe em bắt đầu up lên rồi đấy ko cần down nữa đâu nãy thiếu mất mấy ponit
  18. galfordhoang

galfordhoang Mới đăng kí

Bác nào ở sài gòn down xong rồi em qua cop vô ổ cứng luôn được không :(
  19. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

IDM thì không bắt được link, mà cờ-rôm cộng thì bắt đc và down đc 280kb/s (mạng e max được ~370 thôi) @-)
  20. Naruto_Xboy

CÒn 2 cục up đi up lại lỗi ko hiểu vì lý do gì :(((( đáp ứng cho các bợn rồi nhoé

Ủng hộ diễn đàn