Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

*Cúi đầu* Mem mới ra mắt mọi người *keke*

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi ssbella, 8/12/12.

Lượt xem: 3,283

1. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Chào mừng mem mới đến với VietDesigner!! ;)
    Mình là cựu thành viên ở đây. Trình mình thì khỏi cần hỏi khi đã là cựu :v :v
    Bạn cứ add facebook hoặc yahoo mình.
    Cần gì cứ hỏi mình, mình sẽ giúp đỡ bạn. :D
    Chúc bạn vui vẻ ở VietDesigner.

2. Im Past

Im Past Thành viên cấp 2

Ủa???
    Mình thấy từ tựa đề cho đến nội dung là ra mắt - làm quen mờ
    Chào mừng, mình cũng là newbie :P
  3. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

Chào bạn đến với "4 chai rum", khi nào bạn buồn, hoặc vui, kể cả bình thường, miễn là có nhu cầu Đi làm xị thì liền hệ với Làm Xị Đi là mình nhé, lúc đó ta sẽ tám, trao đổi và giao lưu :D
  4. ligia

ligia Thành viên cấp 2

Giao Lưu và Kết Hợp ý mod là sao =))
  5. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Ý của mình là mong muốn mọi thành viên trong 4rum luôn luôn vui vẻ, tất cả vì mọi thành viên 4rum. Vì thế ý của mình cũng là ý của các thành viên, mà bạn cũng là một thành viên trong diễn đàn đó.
    (If You Know What I Mean.)
  6. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Chói và hơi cháy bạn ạ :D
    Rất vui làm quen với bạn ^^
  7. ligia

ligia Thành viên cấp 2

Vâng e đã hỉu ý của bác ;)), rât là thâm thuý :))
  8. Wolf

Wolf Thành viên cấp 2

e gần hiểu ý bác:-? ..từ nay có mem mới có khí mọi người cùng giật cái khẩu hiệu chào mừng như bác cho đoàn kết nhỉ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn