Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cũng học đòi bác "Yết Thiên" làm vài trò :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thanhluan, 20/8/12.

Lượt xem: 2,525

1. thanhluan Thành viên cấp 4

Hôm trước thấy bác Yết Thiên làm vài pic hay quá, hôm qua mưa thì mưa iem vẫn lặn lội đi làm vài kiểu hề hề hề

...
    Bá Ngoáy thích bài viết này
  2. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

tam đảo hả bác ~~' e đang tính lên đây làm 1 bộ mà chưa có time đây
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

chuẩn ạ, bác mà hên lên đúng hôm có mây thì đẹp thôi rồi, mùa này là mùa dễ có mây nhất, hôm qua e ko nghĩ có mây nên chỉ mang 50 1.4 chụp chán khủng khiếp
  4. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

em có mỗi 50 f1.8 vs 70= 200 f4 nè ~~;' mà tam đào có đoạn đường xuống suối đẹp lắm bác ạ , nhưng chờ nắng lên ý , dợt năm ngoái e lên đấy mùa đông ra vài bức good cực kì , nhưng hok tìm lại d khoảnh khắc như thế nữa vì những lần sau lên toàn hết nắng chán kinh
  5. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

ôi tam đảo
    thới tiết mát mẻ dễ chịu, phong cảnh đẹp miên man,mây sương, cỏ cây hoa lá đầy đủ, thik mê :x
    thanhluan thích bài viết này
  6. thanhluan

không bõ công mưa như trút mà vẫn xách xe phi lên, đi 2 lần rồi mà vẫn cứ muốn đi nữa :)
    Mai đen thích bài viết này
  7. tee_ay_93

tee_ay_93 Thành viên cấp 1

2 cô gái kia là ghép ak =))
  8. thanhluan

1 đấy chứ bác, 2 đâu mà 2, cũng ko phải ghép đâu, chụp thật đấy ạ
  9. tee_ay_93

tee_ay_93 Thành viên cấp 1

ukm.nhjn ảo nhỉ.sih đôi ak
  10. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

chuẩn r bác, đi r nhưng vẫn cứ muốn du hí vài lần cho thỏa, ngủ lại ở đây tuyệt vời k j bằng :x
  11. thanhluan

một người thôi, ko phải sinh đôi, chụp 2 cái, 1 cái đứng bên trái , 1 cái đứng bên phải, dùng chân máy để giữ nguyên vị trí của máy là oke :)
  12. thanhluan

quấn chăn mà ko cần bật quạt, kể cả là mùa hè :))
    về già chắc iem phải cố gắng kiếm lấy 1 xuất trên này sống cho nó đỡ ô nhiễm :))
  13. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

du lịch thỳ thik thế thôi, chứ ở trên đấy chắc buồn nẫu ruột bác ạ :))

Ủng hộ diễn đàn