Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cùng thảm khảo cách blend màu này

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi soulme, 22/1/13.

Lượt xem: 7,786

1. Anne

Anne Mới đăng kí

Tớ cũng chỉ thường xuyên chụp lifestyle và bằng lens wide thôi. Mà mãi chẳng thấy màu được như bạn. Bạn chỉ cho tớ và mọi người cách làm đi.
  2. Anne

Anne Mới đăng kí

Ban da thu voi VSCO film chua?
  3. soulme

soulme Thành viên cấp 1

Bạn nên dùng Alien Exposure để được kết quả như vậy. Mình không dành viết tut có gì cho mình địa chỉ mail rồi mình gửi vào lúc rảnh cho :)
  4. Buồn Cười

Buồn Cười Thành viên cấp 1

Có ai viết tut được không ạ
  5. o0_zero06

o0_zero06 Thành viên cấp 2

6. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình nghĩ cơ bản là lúc chụp ng chụp đã có ý tưởng là làm ảnh thế nào thì ng ta mới chụp ra cái "chất ảnh" như vậy. làm màu thì ko khó, search gg ra đống tut, cái khó là hồn và sự phù hợp màu với ảnh, như bác soulme chụp ảnh e bé quá đẹp.
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

quá đẹp =D>
  8. KenzoBlack

KenzoBlack Thành viên cấp 1

các bác làm đẹp quá <3

Ủng hộ diễn đàn