Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cuộc thi ảnh "Shining Moment"

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi gridjol, 25/10/13.

Lượt xem: 1,810

1. gridjol Mới đăng kí

Nối tiếp vòng 1, Mercedes-Benz Việt Nam tổ chức vòng 2 cho các bác cùng tham dự đây. Nhưng điều kiện là phải có xe Mercedes-Benz nhé. Và giải thưởng thì vô cùng hấp dẫn. Mình nghĩ các bác nào có điều kiện thì nên tham gia vì mình nghĩ ngoài giải thưởng thì mình còn được giao lưu và học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm. Em có link ở dưới các bác vào tham khảo nhé.
    Còn đây là giải thưởng vô cùng hấp dẫn:
    - 2 ngày nghỉ dành cho 2 người tại resort 5 sao The Grand Hồ Tràm (Bao gồm: xe Mercedes-Benz, tài xế, 1 đêm resort miễn phí và bữa tối lãng mạn với Peroni). (Bác nào dành giải này đi chơi với vợ hay người yêu thì hết sảy)
    - Xe mô hình, túi đựng laptop, bộ cài áo sang trọng… (Em đang nghía cái xe mô hình đây, đẹp lắm các bác ợ)
    - Rồi còn qúa trời giải khác nữa. Chắc em cũng sẽ làm 1 bộ ảnh, các bác ủng hộ với nhé.

Nội dung thể lệ. bit.ly/Mercedes-BenzVN

...

Ủng hộ diễn đàn