Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cuộc thi nói về ước mơ Dell- Vì bạn với nhiều giải thưởng hấp dẫn

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi mimi_tr, 14/10/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 5,112

1. mimi_tr Banned

Thấy cuộc thi này cũng hay nên giới thiệu cho các bạn có đam mê về thiết kế tham gia đây. Cuộc thi Vì bạn áp dụng cho tất cả các đối tượng công dân Việt Nam có niềm đam mê hoặc ước mơ. Anh chị em đam mê thiết kế có thể thỏa sức lựa chọn cho mình hình thức thi thật sáng tạo nhé, có thể thi qua hình ảnh hoặc video tùy khả năng. Với mỗi một ước mơ được chia sẻ có thể sẽ là ngọn lửa tiếp thêm động lực cho những người khác thực hiện ước mơ của mình. Giải thưởng cuộc thi là 2 chiếc dell venue 8 mỗi tháng và giải chung cuộc là 1 chiếc inspiron 7437 cũng giúp ích nhiều cho việc đồ họa, thiết kế. Cuộc thi diễn ra đến hết 18/1/2015 nhé. Chi tiết tham khảo tại link này nha các bạn: viban.com.vn

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/10/14
  2. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Dự thi như nào bạn mình chưa hiểu lắm ?
    mimi_tr thích bài viết này
  3. mimi_tr

mimi_tr Banned

unnet có 2 hình thức thi nha bạn:
    - Thi qua video: làm một clip dài khoảng 2 phút
    - Thi qua hình ảnh: gửi khoảng 5 bức ảnh có nội dung kể về một câu chuyện nào đó
    Nội dung chính của các hình thức thi là nói về ước mơ hoặc niềm đam mê của bản thân.
    Bạn xem link mình gửi kèm ak, có đầy đủ thông tin luôn :)
  4. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Mình vào ko thấy cái mục đăng ký hay gửi bài ^^! nó làm giao diện làm ng tham dự khó xem quá
  5. mimi_tr

mimi_tr Banned

uh cũng hơi khó xem thật ^^ Bạn vào mục "câu chuyện của bạn" ấy, đăng kí ở đó đó unnet
  6. kty334

kty334 Banned

clip có cần phải đầu tư cho lung linh không bạn hay chỉ quay đơn giản thôi he2k :-/
    mimi_tr thích bài viết này
  7. mimi_tr

mimi_tr Banned

kty334 mình nghĩ là clip đơn giản thôi, chủ yếu là nội dung ý, nhưng nếu bạn rành về mặt này thì làm đầu tư xíu cho người ta thích xem
  8. ối zời ơi

ối zời ơi Thành viên cấp 2

dựng clip thì đơn giản thôi. sáng ngủ dậy mở con Dell lên check fb. đi học ra lớp bạn bè mỗi đứa 1 con Dell trên bàn. chiều vào quá cafe bắt wifi thấy cả quán quẩy Dell. Tối về ăn uống xong mở Dell lên chơi. đêm đi ngủ ôm con Dell vào lòng
    tên clip: 1 ngày của Dell :))
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn