Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cuộc thi Thiết Kế Áo HOGWARTSVN™ Giải thưởng 2 000 000vnd

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Harry Potter, 3/2/15.

Lượt xem: 2,990

1. Harry Potter Mới đăng kí

HogwartsVN™ tổ chức fan kết nối giới trẻ, từ thiện xã hội, với phương châm mang phép màu ra khỏi trang sách, mang giới trẻ ra khỏi Internet, bằng lòng tin vào thứ gọi là "phép màu bên trong mỗi người".
    Tụi mình có diễn đàn hoạt động trao đổi kiến thức về Harry Potter giữa các thành viên, fanpage Facebook với gần 45 000 Likes (fb.com/HOGWARTSVIETNAM), có các hoạt động xã hội đã được đăng lên báo và VTV (có thể search HogwartsVN để biết thêm thông tin).
    Với mong muốn có một sự đồng nhất giữa các Potterhead nên tụi mình phát động cuộc thi thiết kế áo. Tham gia cuộc thi mọi người sẽ có dịp được giao lưu với cộng đồng lớn mạnh của tụi mình và đạt giải thưởng nho nhỏ.

- Đối tượng: Tất cả mọi người.
    - Giải thưởng: Tiền mặt 2,000,000 VND + 1 áo HogwartsVN™
    - Thể lệ:
    • Các bạn tham dự nộp thiết kế qua email hogwartsvntm@gmail.com. Tiêu đề "DESIGNCONTEST_Tên của bạn". Vd: "DESIGNCONTEST_HeadBoy"
    • Mỗi bạn có thể nộp nhiều mẫu thiết kế.
    • Thiết kế phải được ghép sẵn lên nền áo thun cổ tròn hoặc cổ V (cổ tim), màu trắng hoặc đen.
    • Thiết kế có thể trên một hoặc cả hai mặt áo.
    • Bắt buộc có logo HogwartsVN™. Logo có thể phá cách nhưng vẫn phải nhìn ra hình thù đặc trưng của HogwartsVN™.
    • Bắt buộc có thêm slogan "Imagine Better".
    • Template logo, vui lòng xem hình ảnh.
    • (Tùy chọn) Có các tầng nghĩa ẩn, ít nhiều liên quan đến Harry Potter.

Cuộc thi sẽ dừng cho đến khi tìm được thiết kế ưng ý.
    Chúc các bạn may mắn.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/11/20
  2. Harry Potter

Harry Potter Mới đăng kí

Cám ơn bạn @GoodNeighbor‏ đã gửi mẫu về cho tụi mình. Mình sẽ sớm phản hồi lại kết quả cho bạn.

Mời các bạn tiếp tục.
  3. Sư tử đầu hói

Sư tử đầu hói Thành viên cấp 2

thời hạn ngày nào vậy b? muốn thiết kế gì cũng được à?
  4. HiImToòng

HiImToòng Thành viên cấp 1

mình chưa hiểu cho lắm..b có thể nói cụ thể hơn được không ?
  5. Harry Potter

Harry Potter Mới đăng kí

Tức là tụi mình tổ chức thiết kế áo. Khi nào có được mẫu ưng ý thì tụi mình sẽ dừng lại. Khi dừng lại mình sẽ thông báo ở đây.

Các bạn thiết kế thế nào cũng được nhưng phải có logo của trường và liên quan đến Harry Potter

Ủng hộ diễn đàn