Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cứu cứu, ai biết cách khắc phục lỗi này khi cài 3ds max 2017 không ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi moon95, 29/10/17.

Lượt xem: 3,149

1. moon95 Thành viên cấp 2

Có ai bị gặp trường hợp như của mình ko nhỉ? Mặc dù cài đi cài lại rất nhiều lần mà không hiểu sao vẫn bị lỗi gì đó thiếu thiếu... Sau khi cài xong chỉ có 4 cái và ko thấy biểu tượng 3ds max bên ngoài màn hình đâu để hiện ra [​IMG]:(Trong quá trình cài thì nó ko hề báo có lỗi gì cả nên mình cũng không biết là tại sao?
    Dưới đây là 2 hình ảnh mình cài, và hình ảnh video hướng dẫn cài cho các bạn dễ hiểu.. Ai biết cái này thì giúp mình với nhé :(

...
  2. Đình Được

Đình Được Thành viên cấp 1

có thể do bạn cài một lần rồi xóa. Nhưng chưa xóa hết rồi cài lại nên nó bị thiếu. Bạn thử vào thư mục 3ds max xem có chạy được không
  3. moon95

moon95 Thành viên cấp 2

Không bạn ạ, nay mình hết cách nên cài lại win rồi :(
  4. Đình Được

Đình Được Thành viên cấp 1

vậy bạn cài phiên bản khác dùng tạm đi! :D 2016 cũng được. Nếu không chắc phải cài lại win

Ủng hộ diễn đàn