Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cứu sáng khó tin cho ảnh chụp thiếu flash với Camera Raw

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 12/5/14.

Lượt xem: 20,574

1. nhl90hs

nhl90hs Thành viên cấp 1

Như lày phải hông ạ ? 8->

2. TậpTễnh

TậpTễnh Thành viên cấp 2

Troll và phá game vậy :)
  3. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Đã biết tính chất cứu khi chụp Raw, nhưng ko nghĩ đc thế này. 0:26 ko thể tin vào mắt mình nữa.
    Theo mình biết thì tối đến cái mức kia cứu kiểu gì ảnh cũng ko nét đc.
    Mà chỉ có thể cứu sáng làm pts chút cho soft
  4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Đó là sức mạnh của file RAW, tại ít người biết đến sức mạnh của nó với lại nó rất nặng nên ít người dùng, thời buổi công nghệ số lên cao mình thấy nhiều người sử dụng hơn rồi.
  5. nohssiwis2

nohssiwis2 Thành viên cấp 1

6. heinekenfpt

heinekenfpt Thành viên cấp 2

lê Thành chào bạn, m có quen mod của bạn trong 1 mạng xã hội, mình gọi bằng chị
    Nhưng giờ sau do mất điện thoại nên mất liên lạc luôn, chị này trước có thời gian học ở Malay đúng ko vậy
  7. haitm

haitm Mới đăng kí

pro thế
  8. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Surprise @@! Đúng là PTS - ko j là ko thể :D
  9. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

bác lê Thành em ko biết pic trên hay pic dưới của bác mới là ảnh gốc đấy ???? dự là before với after có chút nhầm lẫn =))
  10. ntl2007

ntl2007 Thành viên cấp 1

Mình mới học ps làm theo và áp dụng vào ảnh mình mới chụp nhưng thấy ảnh noise kinh, hoặc là máy xịn có được file raw tốt nên mới được như vậy
  11. nhok.seven

nhok.seven Mới đăng kí

12. nhocklight

nhocklight Mới đăng kí

cảm ơn

Ủng hộ diễn đàn