Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV chủ đề Hexagonal - Lục giác !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi LeoFantom, 26/5/15.

Lượt xem: 65,175

1. Khắc Phục

Khắc Phục Mới đăng kí

Định tuyển em nó làm thư ký riêng, mà em nó có bạn trai rồi, nên thôi ;))
  2. aconcho1994

aconcho1994 Mới đăng kí

Ổn... :like:...
  3. AnkhangMVP

AnkhangMVP Mới đăng kí

Bản CV nhìn sáng tạo quá. Có khi sắp tới làm 1 chiếc CV như này :3
  4. phamhuyict.hn

phamhuyict.hn Thành viên cấp 1

cho xin file duoc khong a
  5. hieubig

hieubig Thành viên cấp 2

6. AnkhangMVP

AnkhangMVP Mới đăng kí

chuẩn đó. Bạn có thể share vài mẫu nên cho ae tìm kiếm ý tưởng
  7. LeoFantom

LeoFantom Thành viên cấp 1

Chia sẻ với các bạn 1 chút là mình không hề kiêu đâu, hầu hết ai inbox mình đều reply lại link và pass để download template nhưng với những bạn như ảnh này hoặc mấy mess cụt lủn kiểu "thớt share template cái coi" hay "xin cái temp nhé!" thì mình sẽ không gửi đâu.
    Mình rất sẵn lòng share free để các bạn có thể dùng thì cũng nên tôn trọng 1 chút.
    Rất cảm ơn những bạn như Đào Đình Chương hay Tuan.st

Đào Đình Chương, Tuan.stlong tran thích bài viết này.
  8. long tran

long tran Thành viên cấp 2

mình đây, mình cho rằng ngôn ngữ của mình không hề có tính thiếu tôn trọng bạn chút nào, bình thường mình xin ai share cái gì đều ghi như vậy và khi nhận được mình sẽ reply cảm ơn đàng hoàng. Còn việc bạn không cho thì thôi, mình xin share chứ ko xin bố thí.
    nhocjava thích bài viết này
  9. tmhung

tmhung Thành viên cấp 3

Thiếu thời gian lắm hay sao mà ko viết nổi 1 câu đàng hoàng, viết mỗi từ như tít :v
  10. ArtBK Trần Sáng

ArtBK Trần Sáng Thành viên cấp 2

Các bạn xin cái gì thì ko nói. Đằng này đi xin template CV xin việc mà 1 câu nói tử tế, 1 cái inbox rõ ràng, lịch sự cũng không làm được thì đem CV cỡ nào đi xin, người ta có nhận 1 người có thái độ như vậy ko? Mà nếu có nhận vào thì các bạn cũng sớm bị đuổi thôi. :))
    Ủng hộ chủ thớt đã share :))
  11. ladios

ladios Mới đăng kí

chur thot share voi nha
  12. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

Cho em xin template với ạ. Email của em: haohao2210@gmail.com . Em xin chân thành cảm ơn ạ.
  13. 12c1demon

12c1demon Mới đăng kí

Share mình với nha bạn, thanks bạn nhiều :D
  14. Huỳnh Văn Hiếu

Huỳnh Văn Hiếu Mới đăng kí

Share cho mình với nha cảm ơn bạn
  15. changjinew

changjinew Thành viên cấp 2

16. ngockhanh_bb

ngockhanh_bb Mới đăng kí

Quá đẹp bác ak :)
  17. SWAT

SWAT Mới đăng kí

Cho mình xin cí template vào inbox nhé, nếu không inbox được cho mình xin qua email nhé
    nguyenmaidongho@gmail.com
  18. Trần Lê Anh Tuấn

Trần Lê Anh Tuấn Mới đăng kí

19. Joe Do

Joe Do Mới đăng kí

Đẹp quá bác ui, e xin một vé ib bác nhé. Nếu ko bác gửi qua mrdauxu@gmail.com cho e cũng được ạ. E cám ơn bác lắm lắm
  20. langthangdaydo

langthangdaydo Mới đăng kí

Share cho em ít template với Bác ơi.
    Inbox hoặc mail cũng được ạ (vanngoctang@gmail.com)
    Thanks Bác nhiều :)

Ủng hộ diễn đàn