Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV chủ đề Hexagonal - Lục giác !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi LeoFantom, 26/5/15.

Lượt xem: 65,167

1. eragon1207

eragon1207 Mới đăng kí

đẹp quá bác ơi...bác cho e xin 1 vé inbox với :D
    cảm ơn bác :)
  2. LeoFantom

LeoFantom Thành viên cấp 1

Các bạn gửi tin nhắn vào inbox, mình sẽ reply lại link download cho nhé. Nhiều bạn quá mình ngại ko mail lại đc hết đâu.
    eragon1207 thích bài viết này
  3. ThuThuy123

ThuThuy123 Mới đăng kí

4. phuochop0410

phuochop0410 Mới đăng kí

có thể ib em không anh, nhình đẹp mà gọn
  5. LeoFantom

Sorry cả nhà, bận nổ mắt giờ mới có thời gian ngồi reply cho các bạn đc. Các bạn gửi tin nhắn vào inbox mình sẽ mess lại cho nhé.
  6. LeoFantom

Vì có vài bạn hỏi về việc optimize như thế nào với template thì mình chú ý các bạn nhớ Trò phải > chọn Un-group các nhóm layer ra để hiệu chỉnh. Và mình khuyên các bạn nên thay dải màu ở trên trước rồi mới thay lại tông màu của các layer.
    Bên cạnh đó thì phần kỹ năng mềm các bạn cũng nên tự đồ lại tùy theo ý mình nhé.
    Thanks.
  7. nhatnguyen.neu

nhatnguyen.neu Mới đăng kí

Cv nhìn đẹp thật. Trước mình có xem mấy kiểu tương tự nhưng tìm mãi ko có file down đc. Bạn có thể share cho mình qua ib or mail nhatnguyen.neu@gmail.com ko?cảm ơn bạn nhiều :)
  8. Leanh002

Leanh002 Thành viên cấp 1

Đẹp quá :like:
  9. xuantoan22

xuantoan22 Mới đăng kí

Ib mình với bạn ơi :), thanks :)
  10. Hai_Nguyen_2015

Hai_Nguyen_2015 Mới đăng kí

Share cho mình mẫu CV này với nhé! Thanks
  11. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Tớ có 2 điều để nhận xét:

1 là tớ cảm thấy thiết kế này khá ấn tượng.

2 là khi nhìn vào thiết kế này thì tớ cảm thấy đây ko phải là CV do chính cô gái kia thực hiện vì từ tông màu cho đến những góc cạnh trong thiết kế đều rất nam tính.

Bạn biết đấy, đừng nói là bạn gái của bạn có thể (chỉ là có thể thôi nhé) sẽ làm boss thất vọng về khả năng PS ko như những gì CV thể hiện, chỉ cần hỏi lúc phỏng vấn cũng đủ biết đó có phải là năng lực thật sự của bạn gái bạn ko rồi :D

1 CV mà ko phải của mình làm, dù ấn tượng đến mấy thì cũng chỉ để người xem trầm trồ người thực sự làm ra CV đó mà thôi :D
    phonglinh318LeoFantom thích bài viết này.
  12. phonglinh318

phonglinh318 Mới đăng kí

Đẹp và nhìn rất sáng tạo.
    LeoFantom thích bài viết này
  13. LeoFantom

HanTal U : cảm ơn ý kiến của bạn ^^ Cái này là do ngứa nghề nên làm cho vui thôi chứ ko phải mẫu đi apply đâu bạn :D Template này mình làm từ lâu rồi, h chuyển sang CV dạng motion graphic hấp dẫn hơn nhiều ;)) Sắp tới sẽ share cho mọi người nhiều mẫu nữa, hy vọng các bạn tiếp tục ném đá :D
    thientuboba thích bài viết này
  14. Tintin

Tintin Thành viên cấp 1

chủ thớt share em xin với ạ, em cám ơn chủ thớt nhiều :3
  15. nguyenhoang_it

nguyenhoang_it Thành viên cấp 1

Cv tốt nhất là tự mình thiết kế.
  16. kesitinh_ks

kesitinh_ks Thành viên cấp 2

=D>=D>=D>=D>
    Rất ấn tượng
  17. wazomba

wazomba Mới đăng kí

Phong cách PES
  18. lovekieu

lovekieu Thành viên cấp 1

đẹp quá, cho xin 1 bản với
  19. tinhlv

tinhlv Mới đăng kí

20. doicon

doicon Mới đăng kí

nhìn là đã thích rồi :) bạn có thể inbox cho mình hoặc gửi qua mail giúp mình được không? mail của mình là dantam.vl@gmail.com
    cảm ơn bạn rất nhiều.

Ủng hộ diễn đàn