Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[CV] CV đầu tay " Giấc mơ windows" ! Mong nhận được góp ý của mọi người!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lê Trung Tín, 25/4/15.

Lượt xem: 5,362

1. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

cái này làm dễ mà bạn @@. Mình học ps cơ bản là làm đc rồi.
  2. toiyeudohoa

toiyeudohoa Thành viên cấp 1

làm trên shop thì biết nhưng để nó chạy trên web thì hok ?
  3. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

toiyeudohoa CV chỉ là 1 tờ giấy có nội dung giới thiệu bản thân thôi, liên quan gì tới web đâu bạn ?
  4. toiyeudohoa

toiyeudohoa Thành viên cấp 1

kemyeu à mình muốn nó như cái của bác Dự ý phamhuudu.com
  5. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

Mình tôn trọng tất cả ý kiến của các # , mình thích cách bạn thể hiện CV . Mình thích sự tự tin của bạn . Vì mình cũng giống như bạn zậy . Hôm nay gặp cái CV của bạn trên 4r, mình zui lắm :))
    Lê Trung Tín thích bài viết này
  6. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Bạn Lukylo nhận xét thật " hại não" ạ :D . Cảm ơn bạn nhé.
  7. Kis

Kis Thành viên cấp 1

nhìn cái đầu tiên màu sắc nhìn rối mắt quá :v
  8. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

cái bạn sửa màu đã dễ chịu hơn nhưng bạn để quá nhiều màu xanh rồi, một trong những điểm cơ bản của flat design là phải nhiều màu một chút, đừng sợ nó rối nếu bạn biết sắp hợp lý
    Lukylo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn