Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV mình làm để xin việc

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi vn_vnn, 27/6/15.

Lượt xem: 4,414

1. vn_vnn Thành viên cấp 1

Chào các anh chị và các bạn
    Em cũng tập tành học AI được một thời gian và thích làm những cái như CV hay nhận diện thương hiệu :)
    Em có một cái CV mới làm
    Mong các anh chị và các bạn nhận xét để em có thể hoàn thiện nó hơn :)
    Em cảm ơn

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. vn_vnn

vn_vnn Thành viên cấp 1

Sao không ai vào nhận xét hay góp ý vậy :)
  3. thedragon1

thedragon1 Thành viên cấp 1

hình như khoảng trống nhiều quá nên bạn cố cách chữ cho đều thì phải ^^ nhìn nó hơi rời rạc ^^
  4. thandanit

thandanit Thành viên cấp 2

đơn giản, nhìn cũng khá đẹp, tuy ko đc ấn tượng cho lắm (vì đơn giản mà :D )

góp ý về màu sắc của heading hơi chói quá, mình thấy thế :D
  5. vn_vnn

vn_vnn Thành viên cấp 1

thedragon1 : CV mình do ít nội dung quá với cả mình thích rộng rãi xíu nên giãn vậy á, nhìn cho thoáng :D Nếu có nhiều thông tin hơn chắc chi chít hơn :D

thandanit Heading của mình dùng màu tối mà ta, hay ý bạn nói là cái gạch màu Cyan ấy hả :D

Cám ơn 2 bạn đã nhận xét giúp mình :D
  6. ngoclam198

ngoclam198 Thành viên cấp 1

chữ hơi nhỏ bạn ạ. đơn giản bạn cứ thử in ra 1 tờ a4 xem đọc có dễ không ???
  7. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Hơi dốt về tiếng anh nên đọc không hiểu :D
  8. nhatnguyen1701

nhatnguyen1701 Thành viên cấp 2

Đơn giản vậy là OK rồi, không phải nhất thiết cái gì cũng phải tràn nội dung hết tờ giấy.

Ủng hộ diễn đàn