Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV mới làm giúp bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Minh Kì Đông, 5/8/15.

Lượt xem: 19,357

1. kinhkinhhp

kinhkinhhp Thành viên cấp 1

dao duc viet Sasutinhte cảm ơn 2 bạn đã giúp mình nhận ra đc khuyết điểm của cv nhé, mình sẽ sửa lại :D
  2. Sasutinhte

Sasutinhte Thành viên cấp 2

dao duc viet mình đang nói đến phần typo bố cục đó bạn... nó đồng đều, dung thước đó thì vẫn bị sai lệch giữa cách đoạn bắt đầu ở các phần... và kết thúc nữa
  3. San.Nhi

San.Nhi Thành viên cấp 1

@daoducviet: mình cũng thấy chưa ổn lắm, cám ơn bạn nhé :D
  4. Nguyễn Thị Hồng Hoa

Nguyễn Thị Hồng Hoa Mới đăng kí

Chủ Thớt cho mình xin file với nhé, địa chỉ email của mình: honghoa82@gmail.com.
    Thanks a lot
  5. hieu107

hieu107 Thành viên cấp 1

Nhìn vô, tưởng 1 Graphic desiner làm CV.
    Nếu nói về Designer, Mình nghĩ tương đối ổn. Còn về Kế toàn tài chính, thì nên thiên về màu vàng và màu xanh dương và màu chủ đạo là màu trắng (BG nền là màu trắng).
    Style thì đơn giản, thiết kể dễ nhìn và sang trọng thì phù hợp hơn.
    Trang bìa không cần phải họa tiết loằn ngoằn như vậy đâu. Đơn giản là hình chữ nhật, viền là xanh duong hay fong chữ vàng đậm nhạt gì đó là dc rồi.
    CV này nhìn vào tưởng dân graphic thì mình thấy thất bại rồi đó
  6. Vũ Đức Giao

Vũ Đức Giao Mới đăng kí

Cho mình xin CV này tham khảo được không. Mình cảm ơn trước nhé. Gmail của mình "vuducgiao93nb@gmail.com".
    caolephuonganh thích bài viết này
  7. caolephuonganh

caolephuonganh Mới đăng kí

8. supcuti

supcuti Mới đăng kí

Mình các portfolio của các bác cứ màu mè ấy. giờ các nhà tuyển dụng họ thích đơn giản và ấn tượng thôi

Ủng hộ diễn đàn