Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV xin việc của em!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi phandungtin, 15/7/15.

Lượt xem: 21,238

1. UnderBeng

UnderBeng Thành viên cấp 1

có 1 điều em thắc mắt là NSC là cuộc thì gì mà tổ chức nhiều ghê :-<
    phandungtin thích bài viết này
  2. Cơm Tấm Thịt Nướng

Cơm Tấm Thịt Nướng Thành viên cấp 1

Bạn có thành tựu ở mảng modeling so với tuổi.

Còn tư duy là tư duy của một designer bình thường, cách đây 4 năm. Khi đó làm như bạn là rất đẹp. Giờ khác nhiều rồi. Các cty bạn nộp CV có công ty nào là Agency không hay dạng "biết càng nhiều càng tốt" đầy rẫy trên mạng ?

Nếu có nhảy sang design thì chú trọng Typography và bố cục màu 1 chút.

Chúc thành công. :D
  3. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Các bạn cứ chê. Chủ đề này hot rồi đấy. Mình nghĩ cái CV của bạn ý sẽ Hót vào chục năm nữa với phong cách đỏ đen và càng khó đọc càng tốt. Cố gắng lên bạn!
  4. Tung.GFX

Tung.GFX Mới đăng kí

màu sắc và typo.
    XẤU.
  5. phandungtin

phandungtin Thành viên cấp 1

Sài Gòn có những cơn mưa bất chợt... :v
    Đùa thôi, chứ em kém khoản Cv thật các bác ạ, không biện bạch được tý nào :P
    Chắc em phải nhờ ai đó làm CV hộ thôi, khè khè. tks các bác đã góp ý, hôn các bác cái cảm tạ :*
  6. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Tuyệt, rất khẳng khái.
    Chịu khó lắng nghe một tý là tuyệt vời luôn đấy.
  7. ldthanh86

ldthanh86 Thành viên cấp 1

Có cái link nào để có thể xem được các sản phẩm của bạn không, quan trọng vẫn là sản phẩm cuối cùng mà, cãi nhau về cái CV thì giải quyết được gì :)
  8. _Văn Văn-Designer_

_Văn Văn-Designer_ Thành viên cấp 1

Cá nhân mình là 1 Designer thì thấy CV của bạn sẽ bị loại nếu mình là người tuyển dụng chuyên nghiệp. Nhìn cái CV màu sắc phối không hợp , quá màu mè, không sang, khó nhìn => chỉ nhìn qua là họ biết được trình của bạn đến đâu rồi. Nên bạn sẽ Out ngay .bạn cần sửa lại cv để có cơ hội việc làm tốt hơn
    Thank
    ldthanh86 thích bài viết này
  9. RungRinhinfo

RungRinhinfo Thành viên cấp 1

bạn đã kiếm được việc chưa ??
  10. oxiu

oxiu Thành viên cấp 1

Thành tích và kỹ năng đáng nể. Nhưng nhìn vào CV thì lại k tương quan lắm.
    Chỉ là góp ý nhỏ thôi.
  11. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Các kỹ năng trên là bạn tự chấm điểm cho mình đó hả.? :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn