Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV xin việc của mình - Microsoft Word style

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thanhdat5, 17/6/15.

Lượt xem: 15,173

1. HotfileHD

HotfileHD Mới đăng kí

CV sáng tạo lắm, chả như mình, hồi năm 3 còn không biết cái CV là cái gì
  2. Loong

Loong Thành viên cấp 1

Bạn học CNTT và thiết kế đồ họa bạn tự mày mò sao :O ? Đẹp quá vậy :ar!
  3. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

mình nghĩ CV thì ko cần để facebook làm gì? chỉ cần sđt, email, địa chỉ là được rồi.
    Còn phần định hướng tương lai: là một nhân viên tốt thì mình nghĩ nên bỏ đi, thấy nó cứ sao á
  4. Sinhlala

Sinhlala Thành viên cấp 1

[​IMG] Z8m6lDa.png
    1.Nếu phần màu của các ô kỹ năng lập trình và các ô kỹ năng khác không có liên quan tới nhau thì việc bạn để ra các màu xanh dương, đỏ, cam, xanh lá khác nhau là phản tác dụng, nó làm người xem nghĩ bạn làm có ý nghĩa gì đó và nhưng thật ra lại chẳng có ý nghĩa gì!
    2. Ở ô level kỹ năng bạn làm dạng đường tròn khuyết vậy là bình thường, nhưng phần level màu đậm nên chạy từ vị trí kim 12h nhé, bạn cho chạy lung tung vậy mình còn khó nhận ra là bao nhiêu % hay cái nào hơn cái nào nữa.
    3. Việc căn khối chữ ở dưới ô KỸ NĂNG TIN HỌC cũng bị lỗi rất cơ bản, dòng đầu text là "Sử dụng thành thạo và linh", khi làm các dòng chữ ngắn thạo thành 1 đoạn thì phải tính toán sao cho dòng chữ nào cũng có thể hiểu được vì rất dễ bị hiểu lầm các dòng ngắn là các hạng mục. Trường hợp này bạn nên căn text là:
    Sử dụng thành thạo và
    linh hoạt...
    4. Mình thấy tên bạn và 1 ảnh nhỏ trên góc phải có vẻ là thừa.
    Bạn dân lập trình nên khó tránh khỏi lỗi nhỏ, làm được vậy là khá Ok rồi!
  5. vankhuong91Hoper

vankhuong91Hoper Thành viên cấp 1

Có sự sáng tạo trong đó đó e . Mong là có tác dụng :)
  6. baconla

baconla Mới đăng kí

7. kakasy2012

kakasy2012 Thành viên cấp 1

vote CV tiếng anh :)
  8. Le Van Hop

Le Van Hop Mới đăng kí

Bác thớt cho em xin bản CV này vào mail: aovanhop01@gmail.com nhé. cảm ơn bác CV rất có cảm tình ạ
  9. Nguyễn vĩnh Đạt

Nguyễn vĩnh Đạt Mới đăng kí

dreamwaver? weaver chu??? minh thay la, hay la minh nham?
  10. thuanle28

thuanle28 Mới đăng kí

thấy cái mail: meodc94 là biết ngay người Diện Châu nhà mình thanhdat5 :v
    thanhdat5 thích bài viết này
  11. Thọ Béo

Thọ Béo Mới đăng kí

Nói chung nội dung hơi bốc phét :D cấu trúc CV loạn cả lên trên thì nhiều bên dưới chống rỗng. Mấy cái tròn ở Kỹ năng lập trình ko có điểm mốc cố định, mỗi vòng tròn 1 mốc khác nhau.
    Nói chung anh xin lỗi, hẹn em vào đợt tuyển dụng tiếp theo :D thân ái và chào tạm biệt
  12. haitran.tnk

haitran.tnk Thành viên cấp 1

mấy bác soi kinh thiệt , thiếu phần dự án nhỉ. có vài website trong tương lai :) ha là vài phần mềm ứng dụng share cho bà con xài :)
  13. zunohan

zunohan Mới đăng kí

Theo anh thấy đít của vòng tròn bên trái là điểm bắt đầu của vòng tròn phải nên lỡ thì làm cái vòng cuối cùng cho nó phù hợp quy luật luôn nhé. Tại sv năm 3 nên kinh nghiệm ko có cũng phải thôi :3:3
  14. Le Van Hop

Le Van Hop Mới đăng kí

ko thấy bác chủ thớt cho xin cái mẩu cv này nhỉ
  15. Teeñ÷Idol™

Teeñ÷Idol™ Thành viên cấp 2

16. Víp Mới Hiểu

Víp Mới Hiểu Mới đăng kí

17. viet2957

viet2957 Mới đăng kí

18. thanhdat5

thanhdat5 Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn