Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dại...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Bánh Tráng, 11/5/13.

Lượt xem: 9,114

1. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

Ôi em mà nhỡ DẠI thì bác xác định luôn :)
  2. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

Chả biết bác stylish sao, chứ mình thấy khoe khuyết điểm mod hơi nhiều. Ko phải cố tình soi cho kĩ làm gì nhưng thực tế nó làm hình ko đẹp được. Mình chỉ like mỗi pic 1.
  3. Trần Trọng Phong

Trần Trọng Phong Thành viên cấp 2

FoxDinh khoe hết ra để làm gì, tầm thường. :P
  4. FoxDinh

FoxDinh Mới đăng kí

hth02x1 mình công nhận góc chụp này ko che hết khuyết điếm của mod nhưng bạn cũng nghĩ là mod ko phải là model chuyên nghiệp nên ko thể nào bắt họ diễn theo ý mình dc. Phải để họ diễn theo cách tự nhiên nhất chứ và là photo thì nên chú trọng đến hình ảnh và chất ảnh là chính chứ đừng nên săm soi đến mẫu nhiều quá như thế chứ :D
    Bánh Tráng thích bài viết này
  5. FoxDinh

FoxDinh Mới đăng kí

Trần Trọng Phong: dạ vâng thế em mong bác chỉ điểm cho là nó phản cảm chỗ nào ạ :)
  6. FoxDinh

FoxDinh Mới đăng kí

caphefin: dạ vậy bác cứ cố gắng kiếm dc gái xinh rồi mới đi chụp đi ạ :)
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

FoxDinh mình thì lại nghĩ hơi khác bạn, nếu chụp mod thì mod mình sẽ đặt lên hàng đầu vì chính mod ảnh hưởng rất lớn đến hình ảnh của bức ảnh vì đơn giản đó là chụp mod hehe nếu mod ko biết diễn thì mình hướng dẫn họ và cố gắng tối đa trong khả năng mod có thể diễn được. Còn việc mình nói mod như vậy thật ra là đề cập đến stylist và góc chụp của nháy thôi chứ mod ai ác ý săm soi làm gì, mình cũng ko bảo mod xấu hay béo này nọ như vài người khác mà chỉ đề cập đến style thôi :D
    MrSon thích bài viết này
  8. Bánh Tráng

Bánh Tráng Thành viên cấp 1

Haizzzz, dạ, mod đây, người mà mọi người ném đá té tát đây!
    Mình tự biết mình ko phải là loại gái xinh đẹp như người ta, chỉ muốn thử 1 phong cách mới (nếu rảnh thì có thể coi những thớt mình từng post để biết rõ đây vốn ko phải xì tai của mình, ko thì thôi).
    Đầu tiên, cảm ơn mọi người đã góp ý thật tình. cảm ơn photo đã luôn bênh vực em dù thế nào đi chăng nữa.
    Và điều tiếp theo là mình ko mún có war, nên mong mọi người kết thúc vấn đề và săm soi thớt này đc ko ạ? Lỡ dại post lên, chả lẽ bây giờ lại gỡ hết hình xuống.
    Thân ái!
    FoxDinh thích bài viết này
  9. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Bánh Tráng nói thẳng luôn là bạn đã nói thế thì thôi, gỡ hết hình xuống đi, đã đăng lên lại ko cho mọi ng ý kiến, gỡ luôn mấy cái topic trước xuống luôn đi. Phong cách mới ko phải là lý do đưa ra để nói là ko biết diễn đúng style, nếu biết ko làm được thì đừng làm, hoặc chụp xong rồi mà ko hợp thì đừng up. Chẳng ai thèm war với bạn làm gì, tôi chỉ đóng góp ý kiến một cách thẳng thắn trên phương diện nhiếp ảnh, ko hề đả kích cá nhân. Nhận xét ko vừa ý lại bảo ng khác săm soi, thế thì lần sau có up, thì nhớ ghi chú là ko cần nhận xét, ai khen thì hãy comment.
    J.Lin, trungnguyen5990, lauvayne4 người khác thích bài viết này.
  10. kiss007110

kiss007110 Thành viên cấp 2

hừm ............quần thì quần chứ thật sự ko thích góc chụp vào giữa 2 chân thế ==
    Kavatess thích bài viết này
  11. An Ninh Xã

An Ninh Xã Mới đăng kí

Chảy máu mũi :3
  12. Kavatess

Kavatess Mới đăng kí

Mod vô hồn quá... Bao nhiêu khuyết điểm lại để lộ hết rồi
    MrSon thích bài viết này
  13. No nê

No nê Mới đăng kí

nói thật là được cái màu ạ còn về mẫu + góc ảnh thì hơi thô
    đập vào mắt là cái gì đấy k thoải mái ạ
  14. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Úi chà. Chọn toàn góc hjểm.
  15. buianhtuan

buianhtuan Thành viên cấp 2

hth02x1: đọc cmt mà phải like. nói đúng mà cx bị nói lại. góp ý thì bảo ném đá. >"<
    Trần Trọng Phong, hth02x1MrSon thích bài viết này.
  16. HoangPigg

HoangPigg Thành viên cấp 2

Lấy góc thế này chưa đc tinh tế lắm bạn ơi!!!
    Nên là nhiều người thấy thô và phản cảm cũng là điều dễ hiểu!
  17. milokid

milokid Thành viên cấp 1

cả người chụp lẫn người mẫu cố chấp quá
    cá nhân em tuy mới vào nghề nhưng thấy góc chụp không hay cho lắm.
    có pic nhìn vào chủ thể thì thấy ngay giữa 2 chân của mod. thế không phản cảm là gì ?
    cá nhân em đi chụp toàn mod xấu đây :| (chụp dỡ chả mod đẹp nào chịu) nhưng vẫn cho ra được vài pic
    chân thành góp ý. đã chịu post thì phải chịu nhận gạch :3
    MrSon thích bài viết này
  18. jinbewon

jinbewon Thành viên cấp 2

Màu đen lôi cuốn :v
  19. Liên Trần

Liên Trần Thành viên cấp 3

:| đúng là dại thật
  20. Amie Ngô

Amie Ngô Mới đăng kí

Make k chuyên thì phải, hình như mod dán mi k sát nên tạo ra khoảng cách giữa mi và mi giả làm mắt trông có vđề. Và b PTS kĩ như vậy mà lại để chân mod đầy hoa gấm thế kia hử ^^! Ấn tượng #3 lắm!
    HeroAram thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn