Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đăng ký tham gia hội thảo "Tìm phong cách riêng trong thiết kế"

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 25/6/13.

Lượt xem: 4,444

1. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Nghe có vẻ cuốn hút đây, chắc mình phải cố đi xem nó ra sao :D
    trasua.trachau thích bài viết này
  2. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

ILovePhotoshop: mình nghĩ bạn nói vậy chưa "chuẩn" lắm thì phải. Mình từng học ở trường, hội thảo, sự kiện của trường mình cũng đăng kí tham gia nhiều. Mình tham gia cho biết nó có gì hay ho để mình nghe hay không. Biết thêm ít hay nhiều cũng là biết. Tất nhiên là bạn đến trường ngta, ngta cần giới thiệu cho bạn biết ngta có gì, nơi nào cũng thế. Không tin bạn đi thử đi. Còn chiện mình học hay hok là do mình, còn thiếu sót thì mình nên học, chứ mình thấy trường đâu bắt ép các bạn tới dự là phải đăng kí học. một cách để biết thêm về trường thôi. nếu bạn giỏi thì bạn hok cần học, còn những bạn chưa biết gì hết thì sao?Cái câu " 1 lần bất tín vạn lần bất tin" của bạn hơi nặng đó. Trên phương diện là cựu học viên của trường có đôi dòng cảm nghĩ vậy thôi.
    trasua.trachau thích bài viết này
  3. trasua.trachau

trasua.trachau Thành viên cấp 1

nguyenngoc78 Bạn học ở chỗ đó luôn hả? Jay học rồi giờ nghỉ giải lao chạy ra tham gia hội thảo chút, có sao đâu :-bd
  4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Phi Vũ
    Vâng .Nói chung là lần 1 đi rồi và thấy ko thik nên ko đi nữa thôi .
    Cám ơn bạn đã góp ý .
  5. Phi Vũ

Phi Vũ Thành viên cấp 2

Rất vui nếu nói thật màh bạn ILovePhotoshop không để bụng chuyện này. Còn quan điểm thích hay không thích thì tùy vào mỗi người thôi. Mình không có ý định bàn cãi với bạn. Mong bạn đừng trách mình ha!
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  6. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Hi vọng lần này làm tốt hơn lần trước ...
    trasua.trachau, Phi Vũmgr thích bài viết này.
  7. trasua.trachau

trasua.trachau Thành viên cấp 1

hợp tác zoi HP chắc là có nhiều quà lắm đây

Ủng hộ diễn đàn