Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đăng tin tìm việc làm ở đâu tốt nhất hiện nay?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi vubao, 16/7/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,415

1. vubao Banned

Mình hiện tại đang cần tìm việc làm mà chưa biết có website nào đăng tin tuyển dụng việc làm tốt/ muốn hỏi mọi người để biết thêm thông tin tuyển dụng ạ!
    Mong muốn: Những công việc đòi hỏi về khả năng ứng xử giao tiếp tốt. Rất mong được làm việc trong một môi trường hiện đại, cạnh tranh lành mạnh và có cơ hội thăng tiến...
    Phan Thị Mùi (19/1/19921992) - 0973172xxx

...
  2. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

vietnamwork :D
  3. vubao

vubao Banned

Cảm ơn bạn nhé! Mình đã lựa chọn cho mình được trang website tuyển dụng kenhtimviec.com tốt nhất rồi.
    Mình đăng tin ứng viên trỏng rồi! Mong là một thời gian ngắn nữa sẽ có kết quả..

Phiền bạn vui vẻ lành mạnh và đừng cười trên nỗi đau người khác nữa nhé!
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Susamivubao thích bài viết này.
  5. Thế Kiên

Thế Kiên Mới đăng kí

1 cách pr web rất mới
    vubao thích bài viết này
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Game Over =))
    vubao thích bài viết này
  7. MạnhTQB

MạnhTQB Thành viên cấp 2

mình nghĩ là facebook :))
  8. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Mong muốn: Những công việc đòi hỏi về khả năng ứng xử giao + tiếp tốt. Rất mong được làm việc trong một môi trường hiện đại, cạnh tranh lành + mạnh và có cơ hội thăng thiên...
    Phan Thị Mùi (19/1/19921992) - 0973172xxx
    Ơ sao lại XXX ???
    vubao thích bài viết này
  9. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

vubao à. mình chỉ nói 2 cái.
    thứ nhất, mình cũng đang thất nghiệp =)) ko phải vì nghe tin bạn đang tìm việc mà mình cười bạn, mình cười vì thích cười j thôi. Bác Hồ có dặn, mỗi lần cười thì được sồng thêm 10s. nhưng mỗi lần hút 1 điếu thuốc thì chết mất mẹ nó 5p = 300s. mỗi ngày mình hút khoảng 12,13 điếu. vậy là mất mẹ nó khoảng 3600s rồi. nên ít nhất, 1 ngày mình phải cười 360 lần. ha :D :D :D
    Thứ 2 là bạn làm marketing online mà pr 1 cách lộ liễu quá. chả có cái vẹo gì về thắt mở, tình tiết để cho ngta quan tâm đến cái kenhtimviec.com của bạn hết í...ít nhất thì bạn cũng phải nhảy zô, cám ơn mình vì đưa cái link vietnamwork. xong rồi giải thích là do em mới ra trường, hay em ít kinh nghiệm...bla..bla... rồi đưa thêm 1 vài lí do khác, rồi chốt hạ câu. em thấy thằng kenhtimviec này được nè. j thì ngta mới click vào link đó mà đến, rồi quan tâm chia sẽ vs nhau.
    lời nói khó nghe =)) =))
    p/s: éo muốn cười đâu, mà hôm nay mới cười có 269 lần thôi, còn 45p nữa. nên vừa comment vừa cười. thông cảm nha :D:D:D
    Tâm Hà, Susamivubao thích bài viết này.
  10. vubao

vubao Banned

Mình ko hiểu bạn đang nói gì!
    Mình chỉ muốn chia sẻ tâm sự và hỏi mọi người về vấn đề của mình thôi. Có lẽ đang thất nghiệp nên bạn cười làm mình hiểu sai. Mong bạn đóng góp cho forum tốt hơn. Thanks all
  11. Ánh Dương™

Ánh Dương™ Mới đăng kí

Mình thấy bên vieclam.24h có nhiều ng tuyển hơn ... Mấy trang khác có vòa nhưng đôi khi thấy ít + đa cấp , nếu có thì toàn vị trí to ...
  12. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

vubao mình nghĩ bạn đang trong tình trạng rất nguy hiểm. Bạn không nên nói gì thì tốt hơn. Mọi người đang nghĩ bạn đang PR điên dại đấy O:-)
  13. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Lại kiểu PR rẻ tiền!

Banned + Closed
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn