Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đang xây nhà,bị thiếu gạch,a em giúp tý :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ILovePhotoshop, 9/11/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 6,281

1. Five3105

Five3105 Mới đăng kí

"Married to Kỳ Trương". Thôi đi ra :v
  2. Star

Star Thành viên cấp 2

mình thấy để tối 4 góc không được hay cho lắm, làm chật chội không gian quá với không thể hiện được là đang muốn focus vào điều gì hết. Góp ý nhé, chúc bác xây nhà vui :D
    Thainguyeninfo thích bài viết này
  3. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

Thainguyeninfocudyandem thích bài viết này.
  4. nguyen_anh5410

nguyen_anh5410 Thành viên cấp 1

Không liên quan tí, bạn ơi ở đâu để down được stock đẹp vậy, mình vừa học pts không biết kiếm stock ở đâu cả
    p/s chủ thớt: sao mình thấy stock đẹp hơn
  5. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Stock đơn giản chỉ là ảnh nguyên gốc đủ chất lượng màu sắc mà chưa chỉnh sửa. Còn đẹp thì là công việc mình cần làm chứ stock đẹp rồi thì cần gì làm gì nữa? Muốn có stock đẹp thì seach google hoặc vào hội chụp ảnh xin stock. Thiếu gì đâu bạn
  6. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Cách thêm text và màu này hợp đấy! Biến bức ảnh thành 1 nội dung có ý nghĩa :)
    Thainguyeninfo thích bài viết này
  7. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

^^ tks b, mình mới là tập sự thôi, còn phải học hỏi mọi người thêm :">
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn