Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đánh giá dùm công việc SEO

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi xhuyvn, 15/10/14.

Lượt xem: 2,293

1. xhuyvn Mới đăng kí

Mình Gà SEO chính hiệu, mới tự tìm tòi hoc hỏi sau hơn 2 tháng với gần 100h làm việc kết quả được thế này
    cái link đánh giá của alexa.com/siteinfo/chemgio24h.net']lexa.com/siteinfo/chemgio24h.net

Các bác cho em ý kiến với ợ, em chả biết mình làm thế có tốt không hay kết quả quá tệ, em nghe bảo một số bạn chỉ cần 1 tháng là lên top từ khóa dễ như của em. hic hic

...
  2. thanhvvd

thanhvvd Mới đăng kí

Link ít thế này thì bạn phải đi theo tầng và đầu tư backlink thật sự chất lượng mới lên được. Chứ dựa vào 200 link như của bạn thì lên sao nổi
  3. tungover

tungover Banned

Tăng thêm nhiều domain vào bạn. Link ít nhưng chất lượng là được
  4. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

giờ quan trọng là đầu tư nội dung nữa. chứ ko đầu tư nội dung có lên được cũng nhanh xuống, mà giờ google làm chặt, đi link vừa khó vừa ngại. bạn nên tìm hiểu một số hội view cho nha nữa xem, như click.sozi.vn nhé. vào đó tìm hiểu, nhưng cũng không nên phụ thuộc quá.
  5. An_Nhiên

An_Nhiên Thành viên cấp 1

Nội dung 60% ( hoặc hơn)
    Link và tối ưu onpage 30%
    Social cùng các thứ liên quan 10%
    Đó là công thức của em.
    Cơ mà web của anh thuộc thể loại cùng dạng với haivl nên em nghĩ ngược lại mới chính xác. đầu tư vào cộng đồng social nhiều nhiều vào. chứ thật sự thể loại này thì làm content vs backlink cũng hơi ...khó
    p.s: em gà ^^!

Ủng hộ diễn đàn