Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đánh giá giúp em cái logo mới làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi cuongpro, 4/6/15.

Lượt xem: 1,865

1. cuongpro Thành viên cấp 1

Trước tiên, đã " dám post thì dám chịu gạch đá ạ !", nhưng các bác hãy hiểu cho là em chưa đc học hành gì về PTS, chỉ tự vọc học lỏm trên mạng thôi, chỉ vì rất thích thiết kế nên mạo muội làm cái Logo.
    Nếu được thì xin góp ý giúp em + thêm ý tưởng giúp em, nếu ý tưởng hay + nội dung OK em sẽ có hậu tạ.
    Công ty em sx đặc thù về bia, ở Nghệ An, em muốn đưa ý tưởng con chim Đại Bàng bay cao ( kết hợp chữ V là chữ VIDA + tp Vinh + Victory )
    Nếu bác nào có nhã ý giúp đỡ ý tưởng làm cho e, e hứa sẽ có hậu tạ.
    100% cái logo này còn kém, nhưng ko vì thế mà e ko đăng lên vì mục đích đc các bác cao thủ đánh giá. Xin đừng dìm quá là được.
    Cảm ơn ạ !

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. ducdatduc.psd

ducdatduc.psd Thành viên cấp 1

vẽ lại đi pạn....ko nhìn ra hình bồ câu với bông lúa
    cuongpro thích bài viết này
  3. T.A designer

T.A designer Thành viên cấp 1

" đậm đà tình xứ nghệ " nên đổi màu khác và đừng để line , beer thường là màu vàng nên theo e thì a nên chuyển vida beer sang màu vàng , còn về phần hình thì nó hơi rối mắt , có thể điều chỉnh lại kích thước or bỏ bớt những vecto k cần thiết trong hình
  4. rối quá bác ơi.
  5. cuongpro

cuongpro Thành viên cấp 1

Cảm ơn các bác rất nhiều, tất nhiên là còn nhiều thiếu sót, e đang vẽ lại để nó nhìn đỡ rối hơn.
  6. cuongpro

Cái này là đại bàng chứ ko phải bồ câu bác ạ :D:D:D
  7. cuongpro

Có bác nào ra tay thử giúp em, nếu ổn e sẽ hậu tạ.
  8. cuongpro

Có bác nào có ý tưởng hay ho ko nhỉ

Ủng hộ diễn đàn