Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đặt 2 mạng quảng cáo trên cùng một site

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi dangerous90, 19/4/16.

Lượt xem: 1,912

1. dangerous90 Thành viên cấp 1

Hiện mình đang có 1 thắc mắc là
    Nếu mình đặt cả loại quảng cáo của 2 nhà cung cấp quảng cáo khác nhau ví dụ như google adsense và Exoclick trên cùng 1 site thì có vấn đề gì không và có vi phạm chính sách của google không ?
    Cám ơn
    ( Nếu đăng nhầm mục thì mod hoặc admin tha lỗi và chuyển vào mục liên quan nhé )

...
  2. TruongHao

TruongHao Thành viên cấp 2

Mình không rõ lắm nhưng trước đây mình có đặt của adsense và chạy cùng Admicro nhưng không sao. Bây giờ thì mình mới làm lại web chưa đăng ký được adsense
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

GA ko cấm đặt thêm quảng cáo bên thứ 3 nhé
    dangerous90TruongHao thích bài viết này.
  4. dangerous90

dangerous90 Thành viên cấp 1

TruongHao adsense vs ADmicro đều là quảng cáo của gg. Admicro là nhà phân phối cấp nhỏ hơn thôi.
    Thank bác Phạm Hữu Dư . tại có 1 số bài chia sẻ không được đặt các nhà mạng khác nhau với bọn GG nên mơi sphair hỏi <3
  5. TruongHao

@dangerous90 là công ty của VN liên quan gì đến google bạn?
    dangerous90 thích bài viết này
  6. dangerous90

dangerous90 Thành viên cấp 1

:D cty VN nhưng là chi nhánh của GG, có thể gọi đó là đại lý quảng cáo của GG. vì vậy vẫn là quảng cáo adsense bạn nhé
  7. TruongHao

Ủng hộ diễn đàn