Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đau tay khi sử dụng chuột máy tính nhiều

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Hương Trị Liệu, 31/3/17.

Lượt xem: 634

1. Hương Trị Liệu Mới đăng kí

Chào các bạn, mình biết hầu hết các bạn thiết kế đồ họa đều làm việc với chuột và Wacom với tần suất cao nên rất dễ dấn đến tình trạng đau cổ tay, cứng cổ tay dẫn đến tình trạng đau cổ vai gáy.

Hiện bên mình đang có sản phẩm Gối kê cổ tay, gối kê mang vào huyệt Nội quan giúp lưu thông máu huyết cổ tay, thông khí từ cổ tay đến vai gáy. Có thể mang lúc làm việc hoặc lúc nghỉ ngơi.

Sản phẩm bên mình không phải là thuốc uống, chỉ là các loại lá khô thảo dược kết hợp với đá thạch anh, rất lành tính.
    Lá bên mình sử dụng đều hầu hết là lá sạch, mọc tự nhiên, đá thạch anh cũng vậy.

1 bộ gồm 2 cái, dùng được tầm 2 năm, giá 1 bộ là 280k.

Các bạn có thể ghé thăm website bên mình để xem thêm nha: thientam.net/san-pham/goi-ke-co-tay-co-chan-da-thach-anh/

...

Ủng hộ diễn đàn