Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dạy Animation

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Tuanbebu, 15/1/16.

Lượt xem: 2,545

1. Tuanbebu Thành viên cấp 1

...
    BíĐỏH410 thích bài viết này.
  2. H410

H410 Thành viên cấp 1

đăng ký 1 slot nếu có thời gian bác nhé :D
  3. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

Địa điểm, thời gian học thế nào vậy bạn
  4. Tuanbebu

Tuanbebu Thành viên cấp 1

Nếu chua bit gi ve Phan mềm va dien xuất ,minh có the huống dan các ban đi từ cơ bản ,minh ở Sài gòn .vì rát ban nen chỉ tra lời comment trên nay ,mình sẽ chỉ cho các ban cách dùng Phan mem Maya de lam hoạt hình .còn nếu ban nao da bít sử dụng Phan mem nay de dien xuất roi thì mình ko hướng dan ,mình chỉ muốn phổ biến loại hình nghê thuật Animation cho moi người biet đen ,mình sẽ cung cáp kiến thức cơ bản de moi người có thê học hỏi thêm từ trên mạng .Va nếu có thời gian ,thì sẽ hướng dẫn animation cao cap ở 1 nơi nào đó thuận lợi cho nhiu người ,các ban nghĩ sao .day la skype cua mình thanhtuan2201 va gmail thanhtuan2201@gmail.com. Nếu có thac Mac thi cứ hỏi ,nên nhớ học qua mang thì mình chỉ day cơ bản cách sử dung phan mem va cách làm thế nào de dien animation trên maya ,còn khi đã biet roi thì sẽ dành thời gian gap gỡ mọi người de hướng dan trực tiếp ,mình ko lay tien hay thu phí . Thanks moi người
    H410 thích bài viết này
  5. Tuanbebu

Tuanbebu Thành viên cấp 1

Còn ở quá xa thì mình se chỉ online ,lam moive va mình sẽ sửa bài trên moive animation các ban đã dien ,
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn