Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đây là lỗi gì ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi phanhang, 13/2/14.

Lượt xem: 3,623

1. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

để mình cố gắng con cs3 này do mình làm lại tối ưu, nó tích hợp next image và mask pro vs 200 action một số khác nhưng chỉ 22mb, mình cho máy con chạy thì tốt nhưng máy chủ chạy thì bị lỗi này, chán
  2. kumito

kumito Thành viên cấp 2

ôi trời!!! Nói hoài mới biết bạn đang dùng CS3 ,vậy thì mỗ bó tay,bây giờ đã là PTS cc 14.2 rồi,nhiều tính năng các bản dưới không có đâu
  3. hieuchelsea1610

hieuchelsea1610 Thành viên cấp 1

TRình xem ảnh có bị ko bạn?
  4. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Sau khi ghost lại thì mọi thứ đã trở về ban đầu, cám ơn các bác đã giúp đỡ nhưng nếu ai có cách chỉnh lại thì đăng lên cho mọi người và mình biết để lần sau
    hieuchelsea1610 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn