Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dạy PS, AI, CR, ID, HTML... Free 100% , 100% là 100%....

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi unnet, 4/8/13.

Lượt xem: 17,076

1. deathwhisper

deathwhisper Mới đăng kí

mình rất thích học nhưng xa quá trời!!! hic bác đúng là một người tốt.
  2. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Ở Yên Phụ thì cũng là anh dạy ạ? Thế giờ giấc cụ thể như nào ạ :D

Chẹp, giờ chả biết muợn lap ai đc bh nhỉ >_<
  3. unnet

unnet Thành viên cấp 2

@ Cá Bé Nhỏ : Yên phụ ko phải chỉ A dạy mà em còn được những ng khác dạy nữa :)
    em học thì gửi mail thông tin lí lịch, số ĐT, xong A sẽ liên lạc thông báo lịch học cho em nhé
  4. unnet

unnet Thành viên cấp 2

deathwhisper :) Có 2 địa chỉ nhé bác
    1. Cầu Bươu
    2. Yên Phụ
  5. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Em cach nhà bác khoảng 5 6 cây gì đó, có nên đi không nhỉ :-? đang muốn học html :D
    hungnx2504 thích bài viết này
  6. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Em vừa gửi mail rồi đấy ạ :)
    À, anh bảo chỗ Yên Phụ còn dạy vẽ tay nữa, cụ thể là dạy như thế nào đó ạ? :D
  7. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Nguyễn Tôm HTML thì bác phải chờ rồi, hoặc có ít nhất từ 5 bạn học môn này trở nên thì mình mới dạy được
  8. unnet

unnet Thành viên cấp 2

@ Cá Bé Nhỏ : dạy vẽ nhưng ở đấy là dạy vẽ trình cao rồi, chỉ dành cho bạn nào có năng khiếu vẽ tay muốn học thôi, cái này chuyện nội bộ, mình ko tiện nói hì :)
    Cá Bé Nhỏ thích bài viết này
  9. BKV

BKV Thành viên cấp 2

Bác ở xa nhỉ, không cũng qua học vẽ tay
  10. unnet

unnet Thành viên cấp 2

BKV Hì! biết sao đc bây giờ hở bác
  11. Phạm Hưng

Phạm Hưng Thành viên cấp 2

anh ơi vậy em đến học lớp ở Yên phụ nhé :) xa chút cũng đc ạ. k phiền anh đến tận nơi vất vả. hic. em gửi mail r đấy ạ
  12. Kim Hoang

Kim Hoang Thành viên cấp 1

hic mun hoc ma minh o sg:((
  13. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Phạm Hưng Uk! Đc thôi, nhưng Lớp Yên Phụ bạn phải mang Laptop nhé, ở đấy ko đc hỗ trợ về máy móc đâu
  14. unnet

unnet Thành viên cấp 2

@ Kim Hoang : Hức! Mình rất tiếc vì ko giúp được gì cho bạn :(
  15. Phạm Hưng

hic. thế thì có khi em phải xem lại anh ạ. lóc cóc đi xe bus lại vác thêm cái lap chắc k ổn. trộm cắp như rươi ý. hic. anh cho em hỏi Cầu Bươu nhà anh là ở gần khu nào ạ? :))
  16. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Phạm Hưng Học ở đâu bạn cũng phải mang Lap mà, ko mang Lap , PC mình chỉ hỗ trợ bạn nào ko có Lap thôi, là 1 Designer Lap luôn phải bên người mà!
  17. haidecal12

haidecal12 Banned

Đúng với chủ đề e cần .nhưng :(( xa quá là xa ...ở trong nam sao ra bắc học đc đây....có ace nào gần đây thì hay biết mấy
  18. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

Mục đích bác đến VDS là gì :))
    haidecal12Nguyễn Tôm thích bài viết này.
  19. Phạm Hưng

hic. vâng ạ. vậy có gì anh cứ thông báo qua mail cho em nhé
  20. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn