Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đc bắt net lại, blend ăn gạch đá tí =.=!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thiện, 1/11/12.

Lượt xem: 4,511

1. Bunnie Meteor

Bunnie Meteor Thành viên cấp 1

^^ bức của bác chủ retouch - mình thích nhất
    màu mềm mại, k bị chói , :D
    Thiện thích bài viết này
  2. Thiện

Thiện Thành viên cấp 1

@bunnie: mát lòng dễ sợ :))
  3. namura502

namura502 Thành viên cấp 2

m thấy cái của chủ thớt blen ổn nhất!! mấy mem blen lại trông màu đậm thấy ghê :D
    mình thì khuyên chủ thớt đừng kéo cái selective làm màu tóc đen quá! màu lá cây thì vô selective green kéo màu cho nó ngả nâu đi. màu xanh nhựa này trông giả lắm! :)
  4. namura502

5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

namura502 e newbie mà :-s
    Phai blend như thế nào bh ạ ? :(
  6. Thiện

Thiện Thành viên cấp 1

@namura: có lẽ hơi đen so với mức cần thiết :P
    xuangiang: add mask rồi xóa nha bác :P

bác nào muốn trao đổi thì add fb e http://www.facebook.com/mrtin0110 onl đều đều :P do fmáy tính mở lên là fb nó onl theo (win8) nên cứ pm có j` về e rep lại :P
  7. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

E lạy các nhà khảo cổ, xem xem thớt này từ ngày bao nhiêu đã rồi hãng cmt ^:)^
    namura502 thích bài viết này
  8. namura502

2/11/12 =)) bá đạo
  9. Thiện

Thiện Thành viên cấp 1

:v bác namura đào nên thớt chỉ phụ thôi :v

Ủng hộ diễn đàn