Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Để cháy rồi mới chữa...

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi zupylove, 7/7/13.

Lượt xem: 2,309

1. zupylove Thành viên cấp 2

Tình hình là mấy tháng trước trong xóm em có xảy ra vụ án, vì e đi học lâu ko về nên ko pýt, hôm wa về gặp thằng pạn e làm dân quân tự vệ trên xã kể lại. Nghe xong "niềm tin vào mấy chú công an của em...=((.."

Hôm đó, ông chồng đi nhậu về, cầm dao nằm trên võng và nói: "Tối nay tao phải đ* được nó!" ( nó ở đây là con gái ruột của ổng ) thấy vậy bà vợ sợ wá, nhưng ko dám làm gì nên ra ngoài nói với mấy bà hàng xóm rồi gọi công an, thấy sự việc "nghiêm trọng" quá, nên mấy anh công an trả lời là: " Chừng nào ổng có làm gì thì điện lên tụi tui xuống liền", đến khoảng 10h tối ổng xông zô mùng cô con gái, bà vợ gọi công an liền..., và bữa nay thằng bạn nó nói là: " bữa đó tụi tao xuống thì ổng làm rồi rồi, hôk ngờ ổng nhanh tới zậy...."[​IMG]
    E ko biết nói gì luôn mấy bác ơi... giống y chang TV, "Hãy yên tâm vì phía sau bạn luôn có công lý.. :-s...
    "Kết án là tên dã thú 25 năm tù và cô gái ngủ yên dưới lòng đất...(e nge nói là cô gái đó chịu ko nổi cú sốc ...)
    Ở Việt Nam, Công Lý chỉ là 1 diễn viên hài, Dân Chủ là 1 rạp chiếu phim,Pháp Luật là 1 tờ báo, Tự Do là 1 con phố và Vì Dân là 1 gói bột giặt..

...
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Viết bài kiểu gì đây bạn ?
  3. daocong1609

daocong1609 Mới đăng kí

Sao bạn không viết bài về mấy anh cảnh sát nhiệt tình đổ xăng giúp mấy em đi thi? Mà sao cái bà mẹ bạn kể kia không sang nhờ hàng xóm anh em trước đi vừa gần vừa nhanh hơn không? Không thì mang cái gậy to vào lúc lão làm bậy phang một phát vào "cái ấy" của lão thế là câu chuyện kết thúc có hậu hơn :D
  4. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

me? hang xom?
  5. pitlamgi

pitlamgi Banned

Loạn luân à :O

Có vẻ nước mình đang chuẩn bị giống nước Nhật >:)
  6. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

@Eminem chưa hiểu ý bạn cho lắm... bài viết mình có vấn đề gì? Mình nghĩ chỉ là trò chuyện thôi..
    Tình hình là e mún nói lên kái vấn đề tinh thần trách nhiệm của công an xóm e thôi...
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Vấn đề là cách bạn edit 1 bà viết!
    chữ to chữ nhỏ, xen lẫn nhau. rất cẩu thả.
    hiểu ý mình không ?
    Bài viết trên đã được edit lại rồi.
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cho cái địa danh, ngày tháng or bài báo nào có liên wan đến sự kiện này đc hem?
  9. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Dự là không lên báo, xôi thịt ạ.
    Or cũng không nhớ. :))
  10. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

fải hỏi thế do chủ thớt chém gió.

Luật pháp CHXHCN Việt Nam quy định hình phạt tối đa chỉ được phép 18 năm (có cộng dồn các án khác nhau thì cũng ko đc quá 18 năm).

Chưa kể tội hiếp dâm thì max khung cũng 18 năm - Chung thân - Tử hình.

Làm thế éo nào 25 năm? bợn này sống ở US hay châu âu à? :-?
    pitlamgi thích bài viết này
  11. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Nghe dân quan tự vệ xã kể lại. :))
  12. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

xl bạn vì bài viết nhé, mình kũng vô tình ko biết sao nó vậy, nảy lên mới sửa lại,tình hình là nghe thằng bạn và mấy bà trong xóm kể lại thôi, còn chi tiết hơn thì mình ko có hỏi, do thấy hơi tức nên mới nói thôi.. grừ..../:).....
  13. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Thế thì tam sao thất bản rồi.
  14. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

Tưởng ảnh bị cháy sáng rồi chữa, ai dè vấn đề thời sự, đi ra. :-H

Ủng hộ diễn đàn