Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đêm nhạc live music!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi theprintroom, 23/5/13.

Lượt xem: 2,570

1. theprintroom Mới đăng kí

Đêm nhạc Live music tại The Print Room hứa hẹn sẽ đem đến cho bạn nhiều điều bất ngờ và thú vị.

Bạn không những sẽ được hoà mình vào thế giới lãng mạn của những bản tình ca ngày mưa như: Trả nợ tình xa, Mưa và em….

Mà còn có thể cháy hết mình với những bản nhạc sôi động mang phong cách pop rock: Daylight, Crazy…

Hãy đến để trải nghiệm, để thả hồn vào miền kí ức, và "bay" cùng chúng tôi các bạn nhé. Gọi điện đến quán ngay từ bay giờ để có chỗ ngồi tốt nhất các bạn ơiii!!!!

Giá vé: Tiền nước + phụ thu 30.000đ/người

Thời gian: 19h - 21h

Địa chỉ:The Print Room Book & Coffee
    Lầu 1, Hẻm 158D Pasteur, Quận 1, TPHCM

Điện thoại: 08 38 234 990

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn