Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Demo Animation 2015 của mình [Star war rebel ep05 - 09]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Tuanbebu, 26/1/16.

Lượt xem: 13,290

1. Tuanbebu Thành viên cấp 1

anh em vào chém dùm

Code:
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100011199547616

...
    Emerald, iwannago1710, pandalam2 người khác thích bài viết này.
  2. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Trình độ này tầm thế giới rồi, ban đang sống ở đâu vậy, đây là dự án của hãng nào vậy bạn
  3. jack_hard369

jack_hard369 Thành viên cấp 1

thật bạn tự làm sao ? trình độ này quá cao siêu rồi, làm các hãng phim lớn mới ra chứ ?
  4. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

Kênh youtube ko có ai đk. Sống ảo vừa thôi thanh niên. Hôm trc thấy em mình nó xem phim nay trên Disneychanel :)) Thanh niên tầm cỡ đấy thì đã ko ngồi đây r (:|
  5. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

Nếu không nhầm bạn này hôm rồi lập mấy cái topic kêu gọi mọi người học animation do bạn ấy dạy free thì phải @.@
    Hảo Hảo thích bài viết này
  6. sammiquan

sammiquan Thành viên cấp 1

Nếu đoạn trên là bạn ấy làm thật thì mình tự hỏi sao k làm cái đoạn giới thiệu tên có hiệu ứng cho hoành tráng giống của cái Starwar Rebel nhỉ? :v[​IMG]
    Medic thích bài viết này
  7. khúc

khúc Thành viên cấp 1

show quá trình làm để chứng minh trong sạch kìa thớt ơi
  8. Vương poseidon1210

Vương poseidon1210 Thành viên cấp 1

Để làm được như thế kia phải có 1 team , mỗi người có 1 vài trò , chỉ một người không thể làm dc clip này , ko biết bạn là vai trò gì trong team này
  9. _Nia_

_Nia_ Mới đăng kí

Hoạt hình này mình xem trên tv rồi mà :))))
  10. Yohose

Yohose Mới đăng kí

Đoạn phim này của Sparx làm mà bạn , bạn có phải trong team đó ko :v
  11. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

thớt này ko nói rõ làm mọi người chém banh càng lun, hình như bác làm ở Sparx, thì nguyên cty chứ ko phải một người mà như vậy, ko biết bác làm ở khâu nào?
  12. Kuro Nguyễn

Kuro Nguyễn Mới đăng kí

Animation của Phim hoạt hình StarWars này là bên Sparx* VN đang làm mà.
  13. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Thớt giỏi ghê. Mà nhớ làm lại cái text intro ban đầu cho hợp với nội dung của video nha ;))
  14. Bihaitivi

Bihaitivi Mới đăng kí

Có credit giải oan nè mấy má ơi
  15. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

các bạn này gia công screen short thôi,
    hàng ngàn screen short được gửi về VN, các team nhận gia công mà
  16. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

Mà bạn này nếu muốn để ShowReel thì phải có bản draf 3D ( wireframe ) chư. Vạy mới tin đc
  17. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Chưa rõ nôi dung phim như thế nào vì ít xem phim hoạt hình
    Nhưng với khả năng vẽ và dựng hình thế này thì có thể sáng ngang với các nước lớn trên thế giới rồi

Hy vọng trong tương lại có nhưng bộ phim của người Việt được tôn vinh
  18. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Việt Nam gia công cho nước ngoài mà mấy bác. Ví dụ đơn giản cho mọi người dể hiểu là công việc của thớt giống như lắp ráp linh kiện cho cái Iphone.
    Nhưng thớt lại "cá nhân hóa" bằng cái info bản thân ngay đầu clip, nhưng đây là công việc cả một đội ngũ ... tội lỗi của thớt là đây :D
    Quanthanhtieu thích bài viết này
  19. Tuanbebu

Tuanbebu Thành viên cấp 1

Hihi. .moi nguoi Bình luân nghe vui qua .xin đừng đánh giá thấp Animator Việt nam . Những ban nào ko biet thì cố gang xem phim này trong show reel mình đã đăng sẽ hiểu thôi .mình la Animator 3D ,chỉ show animation mình đã lam,người chuyên nghiệp ko rãnh ăn cap demo của người khác . Và giải thix tại sao mình tạo ra showreel này thì sẽ có lời giải thix trong chốc lát ,Admin trang này cũng cần xem phim này đe đính chính lai bài viết " thanh niên sống ảo ". Nói ve mình ..ko sao hết ,ko biet ko quan trọng .Và mời quý vi xem phim .Ep05 va Ép 09. ,xem cho kĩ cái credit roi hãy đánh giá người khác .

Code:
    http://kisscartoon.me/Cartoon/Star-Wars-Rebels-Season-2
    ToiHocDoHoa.com, BIG Colors, anhpas03 người khác thích bài viết này.
  20. tonynguyen93

tonynguyen93 Mới đăng kí

haha. Anh tuấn úp showreel lên chi cho người ta ném đá vậy :))). Mấy người không vô cty mình thì làm sao biết được ở đâu đó trong việt nam có thể làm dc vậy :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn