Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đèn trang trí của tớ :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm kiến trúc của bạn' được đăng bởi DEVAS, 20/3/15.

Lượt xem: 9,200

1. DEVAS Thành viên cấp 1

Đầu tiên cho em gửi lời xin lỗi Admin nếu em có up ảnh cái này lộn chuồng nhé (_ _!)

Em bắt đầu ý tưởng này vì thấy phòng mình nó còn thiếu thiếu cái gì đó nên em muốn có 1 cái đèn trang trí cho đẹp , nhưng mua ở ngoài thì mắc mà em thì muốn nó phải cá tính 1 tí ... thế là em tự làm :3

Tổng thể và chi tiết sơ bộ thì nó sẽ thế này

Và theo lời góp ý của đại đa số bạn bè thì đúng là cái đèn trông khá ngu lúc chưa bật ( đừng để ý tới dây điện nhé:))

Lúc bật đèn thì đẹp hơn hẳn :D:D:D:D

Nhưng đây mới là thứ em chú tâm tới :"> TADA ! Mình cũng khá thích nếu nó được để trước cửa phòng thu âm ! là
    tuyệt vời luôn nhé !
    Dĩ nhiên là em có thể thay đổi hình khác nếu chán

NickName của em ... tại sao không ?! 8-}

Một từ bí mật của em :3

Tặng con bạn thân 1 cái <:-P

Fap Dương lày \m/
    Còn đây là Cự Giải :)) ko có sín chấu hay ung thư gì đâu nhé ;))

Mình dự định sẽ làm bóng cái đầu con Gundam sau lưng ! mai làm mai làm =P~
    Tấm này được chụp bằng máy cơ chuyên dụng , và đây cũng là màu sắc thật của đèn khi nhìn bằng mắt thường .
    Được dành cho DJ SONA ! Sì kin tối thượng mới nhất của LOL <:-P<:-P<:-P

Khả năng tùy biến của đèn khá cao . Chán chán thì em xoay đèn và gắn cái bàn tay vào :3 , đây cũng là lý do em làm đèn hình tam giác
    Và anh ấy trở thành điểm nhấn của cá cái phòng :3

Bàn làm việc của mình nè :3

Và cuối cùng em xin cảm ơn Ad và mọi người đã xem qua :3 nếu bạn quan tâm tới cái đèn của mình hoặc những thông tin chi tiết hơn thì có thể truy cập vào trang này https://www.facebook.com/devasworkshop . Mình có bán nhé , bạn sẽ tha hồ quyết định in hình gì luôn :> . Sắp tới mình sẽ thực hiện tiếp một vài ý tưởng để phát triển nó như ghép từ 2 đèn trở lên để tạo thành 1 bức tranh lớn , ngoài hình tam giác thì đèn sẽ có những hình dạng khác , giảm kích thước đèn cho gọn hơn v.v...một lần nữa em cảm ơn cả nhà >:D<

...
    xayladep, Ngô Đức Huynh, skylla2524 người khác thích bài viết này.
  2. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

đẹp quá bạn ak :D
  3. Wayne Nguyễn

Wayne Nguyễn Mới đăng kí

quá đẹp =P~=P~=P~
  4. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

5. Namgay246

Namgay246 Mới đăng kí

Sản phẩm táo bạo mang tính phá cách và chắc sẽ bị mình copy bán với giá rẻ hơn trong thời gian sớm, mong các bạn trong 4rum đợi mình nhé :D
    into_thenewworld, Bảo Diệplenm thích bài viết này.
  6. Béo Lòi Xương

Béo Lòi Xương Mới đăng kí

nhà mình đang chuẩn bị xây nhà. khi nào xong ủng hộ bạn 1 cái treo ở phòng :3 đẹp lắm
    DEVAS thích bài viết này
  7. vipser

vipser Mới đăng kí

đẹp đó :v copy sản xuất hàng loạt giá rẻ bán thôi
    DEVAS thích bài viết này
  8. CasperBTN

CasperBTN Mới đăng kí

bác cũng là mem papercraft nhỉ :) đèn này dùng trưng bày tác phẩm là khỏi chê lun :))
    DEVAS thích bài viết này
  9. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

10. vanmailaemtran

vanmailaemtran Thành viên cấp 1

ầu good good.
    ý tưởng anh hay wa'
    cho em ké với nha.hì
    thank
    DEVAS thích bài viết này
  11. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

12. Se7en.A

Se7en.A Thành viên cấp 1

rất hay.... thank thớt đã chia sẻ.....
  13. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

ý tưởng hay,nhưng thớt quảng cáo vầy thì bị chép ý tưởng mất.
  14. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

đã xóa?
  15. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

muadong2312 : hiện tại mình đang tiếp tục nâng cấp dự án này , do đó mình đã xóa toàn bộ bài viết và xóa cả fanpage để đảm bảo ko có sự sao chép cũng như bảo vể ý tưởng . Mong bạn thông cảm :-s
    The_End thích bài viết này
  16. The_End

The_End Thành viên cấp 1

Mình tính tự làm một cái, cũng không phải sao chép ý tưởng gì, tại thấy quá hay thôi :3
    Mà vô thấy bạn xóa rồi, nên thôi... :v
    Chúc bạn sớm thành công nha :D
    Se7en.A thích bài viết này
  17. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Khi ngta thực sự muốn copy ý tưởng của bạn thì chỉ việc dùng Google Cache để xem lại bài viết này, thế nên bạn có xóa cũng vô ích thôi. Mình nghĩ nên phục hồi lại bài viết này cho mọi người tò mò muốn xem, biết đâu truyền thêm cảm hứng cho họ thì sao, ko nên ích kỉ thế :)
    The_End thích bài viết này
  18. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

đẹp quá =D>, tiếc là mình toàn bật đèn sáng trưng khi làm việc thôi, tối thì tắt hết nên chả mua làm gì, mặc dù rất thích :(( chúc mừng bạn thớt, hi vọng sắp tới bạn sẽ sáng chế thêm vài món hay hay nữa (để mình mua) <:-P
  19. nguyenducbinbin

nguyenducbinbin Thành viên cấp 2

20. Không Ai

Không Ai Thành viên cấp 1

Oánh dấu làm thử

Ủng hộ diễn đàn