Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Design template và một số website cá nhân :"3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi kaimi, 19/5/14.

Lượt xem: 10,711

1. kaimi

kaimi Thành viên cấp 1

2. toecubi

toecubi Banned

đẹp quá :like:
    bạn chỉ mình cách làm trên wordpress được ko?
    kaimi thích bài viết này
  3. kaimi

kaimi Thành viên cấp 1

toecubi : B cũng đang làm trên wp ah? :D
  4. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Mãn thật. ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
    kaimi thích bài viết này
  5. Hieuphan2007

Hieuphan2007 Mới đăng kí

Đẹp quá,bao giờ mới làm được đây
    kaimi thích bài viết này
  6. kaimi

kaimi Thành viên cấp 1

Hieuphan2007 thích bài viết này
  7. Phèo.Design

Phèo.Design Thành viên cấp 2

Good Job ^^!
    kaimi thích bài viết này
  8. PeterYes

PeterYes Mới đăng kí

Bạn ơi cho mình xin cái template của bạn đươc không. mình là dân lập nên mấy code Css ko biết. cám ơn bạn nhiều nha :).. mail mình : luongnoone8@gmail.com .
    Rất vui được làm quen với bạn.
  9. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

lạy hồn 8-|8-| đẹp quá trời quá đất :x:x
    kaimi thích bài viết này
  10. Bèo bọt biển

Bèo bọt biển Thành viên cấp 2

Cứ tiếp tục phát triển nha bạn =))
    kaimi thích bài viết này
  11. Đoàn Quang Hưng

Đoàn Quang Hưng Mới đăng kí

kaimi Bạn thiết kế rất ấn tượng, đặc biệt là web wedding. Web như thế bạn thiết kế trong bao lâu thì xong toàn bộ? Bạn có thể chia sẻ quá trình đi học, training của bản thân không?
    kaimi thích bài viết này
  12. Fing

Fing Mới đăng kí

Theme đẹp quá, theme này là chị Design layout hay là tự Code luôn vậy ạ. Em cũng đang tập tành làm TF Author, mong học hỏi kinh nghiệm từ chị
    kaimi thích bài viết này
  13. kaimi

kaimi Thành viên cấp 1

14. kaimi

kaimi Thành viên cấp 1

Đoàn Quang Hưng : Khi mình bén duyên với webdesign thường thì 1 template có đầu tư mình mất 1 tháng để xong toàn bộ, nhưng bây giờ mình chỉ mất 1 tuần để xong 1 tem khoảng >10 file PSD ^^~. Còn những site cá nhân theo yêu cầu of khách hàng còn tùy độ hài lòng, và sự chỉnh sửa sau mỗi concept. Trung bình để lên ý tưởng và design trang home mình mất 2 ngày :) . Mình từng học arena, sau đó là " nhặt kiếm lên và đi vào rừng thẳm " :">
    Rav Chen, Boo Mina, Đoàn Quang Hưng1 người khác thích bài viết này.
  15. kaimi

kaimi Thành viên cấp 1

Fing: Mình chỉ design layout thôi ^^, Nếu giúp đc gì Mình sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm :3
    Fing thích bài viết này
  16. Makun Nguyễn

Makun Nguyễn Mới đăng kí

Ngưỡng mộ quá :x:x:x
    kaimi thích bài viết này
  17. niken0793

niken0793 Mới đăng kí

đẹp quá :x, ko bất ngờ khi designer là nữ chỉ bất ngờ bạn là làm bên mảng web design đa phần là mấy ông nam :)):)) bởi thông thường ông nào design xong thì code luôn.
    mình nghĩ chắc bạn đang làm thiết kế trong 1 team nào đấy, hi vọng có dịp được học hỏi, mình dân ngoại đạo :D
    kaimi thích bài viết này
  18. kaimi

kaimi Thành viên cấp 1

niken0793 : Mình thích cách suy nghĩ of bạn :)) haha
  19. huythong91

huythong91 Thành viên cấp 1

Phải đăng nhập ngay vào like. Ấn tượng thật. Nhất là cách dùng font chữ, background. Cho mình mạn phép hỏi font bạn dùng cho lightbox add to card của dalaco là font gì được không. :D. tranh thủ xin ít kinh nghiệm :D
    kaimi thích bài viết này
  20. CuongPham

CuongPham Thành viên cấp 1

Hâm mộ quá :like:
    kaimi thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn