Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đi Tìm Maniper ...!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thiên Ma, 20/11/12.

Lượt xem: 8,142

1. Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tình hình là trong Forum mình thấy chủ yếu Blend là chiếm đa số :| , đi đâu cũng thấy Blend , cứ 10 bài post thì đã có trung bình 7 bài thuộc chủ đề Blend . :-B
    Số là thích Manip lắm nhưng trong Rum thì thấy có rất ít bạn có cùng sở thích , nên nhiều khi post Manip cũng ngại ngại :P
    Mình lập topic này nhằm muốn biết thực sự Rum của chúng ta có bao nhiêu bạn đam mê Manip ( Mình nghĩ cũng ko ít đâu , nhưng do một số bạn vì 1 lí do nào đó nên chưa post bài thôi )
    Bạn nào yêu thích Manip thì vui lòng dành chút time để comment bên dưới nhé ( Và tất nhiên kể cả những bạn ko thích thì cũng có thể góp vui , mình rất hoan nghênh =D> )

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các bạn đã dành thời gian đọc qua bài viết của mình :)

...
    Ku Sang, Ngựa Hoang Gemini, vu phong9 người khác thích bài viết này.
  2. Phương Kún

Phương Kún Thành viên cấp 2

rơ tay :like:
    lemy201Thiên Ma thích bài viết này.
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bạn có thích Manip ko ta ?:P
  4. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Thích mà dạo này ko có time vẽ vời hay chỉnh sửa cắt ghép gì hết :-<
    DX_Degeneration thích bài viết này
  5. Jun Xiaoyu

Jun Xiaoyu Thành viên cấp 2

Rất thích manip, nhưng mà còn rất gà mờ , nhất là khoản ánh sáng, màu sắc và hướng....:( Nhiều khi làm xong cũng chả dám post lên :-< Cái nào cảm thấy post đc thì mới dám post....
  6. Thiên Ma

Mình cũng có biết bạn , nhưng chưa thấy bạn 1 lần trổ tài :D
    Sao giống mình thế :))

7. Jun Xiaoyu

Nói chung là vẫn sẽ theo đuổi niềm yêu thích, nhưng ko bik kiếm nguồn tham khảo về cách nhìn ánh sáng, bố cục ở đâu cả >.<"
  8. Silent

Silent Thành viên cấp 0

Thằng nào vào bảo ko thick manip thì cho hẳn 10 warn, 5 like thì cho ra đảo và những đứa like bonus 20 warn trong 1 năm \m/
    CX Tỏi thích bài viết này
  9. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Tại mình làm gà quá nên ko dám khoe =))
  10. Jun Xiaoyu

Lẽ ra lên phân mục Blend với manip riêng ra, chứ Blend thì 1 núi , Manip thi có xíu à... Và các bạn làm manip mà post luôn đc cái file.PSD lên thì càng ngon... Làm tư liệu học hỏi, nếu có thể cho thêm mục Typo dành cho dân yêu thích Typo mới phải :(
  11. Holy.Player

Holy.Player Thành viên cấp 2

Cũng thích nhưng chưa có dịp học Manip cần có tính sáng tạo cao kỹ năng tốt . mà mình vẫn chưa rành PS lắm nên khi nào rành rồi thì khám phá sau :)
  12. Thiên Ma

Mình ko hiểu ý của bạn lắm , có thể nói rõ hơn được ko ạ :)

Vấn đề là phải quản lí ra sao , bên cạnh đó là tài nguyên của Rum nữa bạn à ;)
  13. Jun Xiaoyu

Có khi phải biểu tình đòi lập box riêng cho Manip thôi :))
    sonpham13DX_Degeneration thích bài viết này.
  14. Thiên Ma

Mình ko có gan đâu [-(
  15. Thiên Ma

Vậy bạn đang học blend chứ giề :">
  16. Holy.Player

Holy.Player Thành viên cấp 2

Học Loạn xạ cả lên :)) chả biết mình đg làm gì :( . nhưng chỉ biết là đg cố thành thạo công cụ và hiểu dc công dụng của các công cụ và các chức năng thôi :)
  17. Lonely_tear

Lonely_tear Thành viên cấp 1

Mình thì chỉ thích chủ thớt mà thui [​IMG]
  18. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Rất thích và đang có nhiều ý tưởng nhưng chưa thực hiện được. buồn bã, vật vã, giã đầu vào gối đây
  19. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Em ko thích manip đấy [​IMG]
    P/s đùa đấy
    lemy201, TwoThiên Ma thích bài viết này.
  20. xversion1

xversion1 Thành viên cấp 3

Like :like:

Ủng hộ diễn đàn