Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Địa điểm chụp ảnh tại Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi abstyle, 17/2/13.

Lượt xem: 2,636

1. abstyle Thành viên cấp 2

Em đang muốn đi chụp ảnh ở 1 nơi nào đó trong thành phố quanh khu thanh xuân và mỹ đình
    yêu cầu là không gian thoáng đãng vì e chụp có cả chó nữa :D (đừng bác nào bảo vào quán cafe nhé)
    Mẫu thì chỉ váy và quần áo thường ngày thôi :D e chụp chơi thôi ý mà
    Bác nào biết địa điểm nào đẹp quanh 2 khu này thì chỉ cho e với nha :D cảm ơn các bác đã đọc

...
  2. casau_baucamap

casau_baucamap Thành viên cấp 1

nhiều lắm. bạn vào mấy công viên hoặc là vườn hoa Bách Nhật, Quảng An. nghe bạn mình nói ở sau trường Chu Văn An cũng có hàng cây đẹp lắm. chụp ảnh thì tuyệt vời :D
    abstyle thích bài viết này
  3. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Bạn sửa lại 1 chút đi, đọc bài viết của bạn thấy vãi quá ^:)^
  4. abstyle

abstyle Thành viên cấp 2

sặc :( ý e là nơi nào đó trong thành phố =))
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  5. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Vãi cả nơi nào đó =))
  6. abstyle

abstyle Thành viên cấp 2

upppppppp cho a e thấy :D
  7. Turtle bunny ears

Turtle bunny ears Thành viên cấp 2

Ngoài trời thi có vườn nhãn , bãi sông hồng , quanh hồ tây cũng rộng lắm :)) , ga yên viên , đường Hoàng Diệu , Phan Đình Phùng , Điện Biên Phủ , kim mã , ..
  8. Robobk

Robobk Mới đăng kí

Khu Mỹ Đình thì bác cứ vào the Manor mà chiến, không khác gì phố tây :D

Ủng hộ diễn đàn