Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dịch vụ bán ảnh tự động istock,dreamstime,bigstock,123rf giá rẻ

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi linhanhdesign, 6/5/15.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 16,407

1. linhanhdesign

linhanhdesign Thành viên cấp 4

hatoha Bạn tìm với từ khóa "cover smartphone" hoặc "cover iphone" , "case iphone" hoặc từ khóa bằng tiếng việt cũng được ạ.
  2. linhanhdesign

hatoha Hoặc bạn tìm với loại ảnh vector, từ khóa "vintage", "case cover vintage" sẽ ra rất nhiều ạ.
  3. hatoha

hatoha Mới đăng kí

Cám ơn bạn, mình tìm được ảnh rồi, ảnh rất chất lượng. Cám ơn bạn, sẽ còn ủng hộ :like:
  4. trungdoan

trungdoan Banned

Mình cần tìm ảnh trang trí dán tường thì tìm từ khóa gì bạn ơi?
  5. linhanhdesign

trungdoan bạn tìm từ khóa "wall decal" hoặc "landscape" hoặc "ảnh phong cảnh" nhé bạn.
  6. trungdoan

trungdoan Banned

linhanhdesign vâng cám ơn bạn. Thế còn mình muốn tìm một số ảnh bãi biển thì tìm từ khóa gì bạn?
  7. linhanhdesign

Bạn tìm với key là "Beach" hoặc Beach landscape nha
  8. trungdoan

trungdoan Banned

linhanhdesign mình tìm đc rồi. Cám ơn bạn. Hnay cuối tuần giảm giá thích quá bạn ơi
  9. hatoha

hatoha Mới đăng kí

linhanhdesign Bạn ơi mình muốn tìm ảnh phơi sáng thành phố buổi đêm thì tìm như nào bạn?
  10. linhanhdesign

hatoha Bạn tìm từ khóa "city night exposure" hoặc "exposure" nhé bạn
  11. vuves

vuves Mới đăng kí

Mình cần tìm mấy tranh kiểu sơn dầu có ko bạn ơi. Từ khóa là gì bạn?
  12. linhanhdesign

vuves bạn vào web gõ hẳn tìm kiếm "tranh sơn dầu" bằng tiếng việt nhé. Tìm kiếm có khả năng tự dịch tiếng việt sang tiếng anh để tìm bạn ạ
  13. vuves

vuves Mới đăng kí

linhanhdesign Cám ơn bạn, Mình cần thêm một số ảnh vector làm thiệp sinh nhật nữa, bạn chỉ giúp mình từ khóa với. Cám ơn bạn
  14. linhanhdesign

Hi, bạn search "birthday vector" hoặc "birthday card" hoặc bạn search từ khóa tiếng việt "thiệp sinh nhật" cũng được ạ.
  15. trungdoan

trungdoan Banned

Bạn ơi tìm giúp mình mấy từ khóa liên quan đến ảnh Panorama của Hạ Long hoặc ảnh chụp phong cảnh Hạ Long với ạ?
  16. linhanhdesign

Hi,
    Bạn tìm từ khóa "Ha long bay panorama" Hoặc "Ha Long bay landscape" nhé bạn
  17. vuves

vuves Mới đăng kí

Bạn tìm giúp mình mấy từ khóa tìm kiếm ảnh về giằm trung thu với ạ?
  18. patuan82

patuan82 Mới đăng kí

Dịch cụ rất tốt, nhiều ảnh mình cần
  19. linhanhdesign

vuves Bạn tìm từ khóa "Mid-Autumn Festival" hoặc từ khóa tiếng việt "trung thu" hệ thống cũng hiểu nhé.
  20. Sweetsica.sake

Sweetsica.sake Thành viên cấp 2

Tìm cho em ảnh về Saint với! Em cảm ơn! \:D/\:D/\:D/
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn