Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dịch vụ cân màu màn hình máy tính tại nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi saulebong, 20/12/18.

Lượt xem: 23,459

1. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Tết nhất tới nơi rồi mọi người a, cân màu đi thôi. Các bạn có biết việc để một màn hình sai lệch màu làm việc, giải trí v.v.. là cực kỳ sai lầm không. Ảnh hưởng tới đôi mắt rất nhiều đấy, bên cạnh đó là thị giác màu sắc. Chi phí hợp lý, phục vụ tận nhà, gọi ngay O9o3 523 945 để được tư vấn, tks !!
  2. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Màn hình ACE đang xài thế nào, có bị sai lệch, ám màu các kiểu, v.v.. Hãy gọi ngay cho mình O9o3 523 945 để được cung cấp giải pháp cân màu màn hình, hiệu chỉnh màu sắc tối đa cho quý ACE.
  3. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cuối năm là khởi đầu cho một năm mới, chần chờ gì nữa mà không cân màu màn hình nào ACE. Hãy trải nghiệm dịch vụ mang lại cái nhìn đúng đắn về màu sắc nào ACE. O9o3 523 945 tư vấn hỗ trợ quý ACE nhé !!
  4. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cận tết rồi Anh Chị Em ạ, ACE chờ gì nữa mà không cân màu màn hình nhỉ. Cân màu là để đưa về đúng thông số, giá trị kỹ thuật, chứ không phải cân cho đẹp hơn nhé ACE. ^^
  5. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lại là em đây cả nhà. Tại sao mình nên cân màu màn hình ? tại vì tất cả các dòng màn hình đều bị sai lệch màu các bạn ạ, loạn màu sắc gây ảnh hưởng tới đôi mắt rất nhiều. Cân lại là đều nên làm nhé. Em phục vụ tận nhà cho ACE không có điều kiện đi lại.
  6. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Dịch vụ cân màu màn hình tận nhà, 1 màn cũng phục vụ ACE nhé, O9o3 523 945: tiếp nhận thông tin và sắp xếp thời gian hợp lý để phục vụ ACE. tks !!
  7. saulebong

saulebong Mới đăng kí

500 ae đã cân màu màn hình chưa, bao rẻ lại còn phục vụ tận nơi. Làm đồ họa mà không cân màu là một sai lầm trầm trọng đấy ạ. O9O3 523 945 tư vấn trọn gói ạ !!
  8. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Rảnh tay là lên cho ace có nhu cầu cân màu màn hình ạ, O9O3 523 945, tư vấn, sắp xếp thời gian phục vụ tận nhà cho ACE, tks ^^
  9. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên đều cho ACE cuối năm nhé, cân màu màn hình, tư vấn tận tình, phục vụ tận nơi, giá cả rẻ hời. ACE chần chờ gì mà không gọi ngay O9O3 523 945 để được phục vụ. tks !!
  10. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cuối tuần happy nhé ACE, cân màu màn hình để chinh chiến nào. Chuẩn bị qua năm mới rồi ạ, giá cả rẻ nhất hệ mặt trời, phục vụ tận nơi, chu đáo, tận tình. O9o3 523 945 Hotline tư vấn ạ, tks ^^
  11. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên nào, bay cao bay xa cho ACE có nhu cầu. Chần chừ gì nữa mà không cân màu nào ACE, chỉ còn 1 ngày nữa qua năm 2020 rồi !!
  12. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Chỉ còn hơn 16h nữa là qua năm mới rồi, ACE chần chờ gì nữa mà chưa cân màu màn hình để chinh chiến cho năm 2020 ạ. Tối ưu hóa màu sắc cho màn hình để phục vụ công việc hiệu quả, chi phí rẻ nhất SG. O9o3 523 945 hân hạnh phục vụ ACE !!
  13. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Năm hết tết đến rồi, ace còn ai chưa cân màu thì hú e nha, lợi ích của cân màu thì khỏi bàn ạ ^^
  14. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cân màu màn hình tại nhà, giá rẻ như bèo nè ACE ơi !!!!!
  15. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cuối tuần rồi, ACE có ở nhà không, tranh thủ thời gian cuối năm cân màu lại con màn hình của mình để phục vụ công việc nào. o9o3 523945 tiếp nhận thông tin, tư vấn, báo giá, sắp xếp thời gian để phục vụ mọi người ạ, tks !!
  16. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Tết đến nơi rồi ạ, cân màu thời điểm này là hợp lý nhất. Ra giêng chạy show, làm việc cho hiệu quả nào mọi người !!
  17. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Tết sát mông rồi ạ, ACE sao còn chưa cân màu màn hình để chụp ảnh xuân. Chi phí rẻ, tiết kiệm, được phục vụ tận nhà. Báo giá trong vòng 1 nốt nhạc :D :D. O9o3 523 945 hân hạnh phục vụ ACE nhé ^^
  18. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ACE nào có nhu cầu trước khi thế giới có biến động :D :D
  19. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ACE nào cần nhé, cuối năm cân màu sang năm chiến đấu. Sẵng mình kiểm tra máy móc free luôn nhé ^^ O9o3 523 945 hân hạnh phục vụ !!
  20. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Tết dí tới mông rồi mọi người ơi, chờ gì nữa mà không cân màu màn hình đi thôi. Cải thiện hiệu quả làm việc, mang lại giá trị tối ưu nhất cho hiển thị màu sắc nhé ^^

Ủng hộ diễn đàn