Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dịch vụ cân màu màn hình máy tính tại nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi saulebong, 20/12/18.

Lượt xem: 23,428

1. saulebong

saulebong Mới đăng kí

" Cân màu màn hình tại nhà " phục vụ ACE giai đoạn dịch ạ, ngồi nhà làm việc lại cần phải cân màu nhé, cứ ở nhà gọi là em phục vụ tận nơi :) :)
  2. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Chuẩn bị trốn dịch, em cân màu màn hình thêm vài ngày là núp bóng ạ. ACE nào chưa cân nhanh chân nhanh tay gọi ngay O9O3 523 945 nhé, phục vụ tận nhà. Đóng cửa làm việc là giải pháp tốt hiện nay, nên cần màu chuẩn nhé !!
  3. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ngày cuối tuần rồi đóng cửa trốn dịch nào ACE ơi, nhấc máy gọi ngay O9O3 523 945 để được phục vụ nhé !!
  4. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Vận up đều cho các bạn ngồi nhà làm việc nhé, phục vụ tận nơi, màu sắc cần chuẩn là điều không phải bàn cãi rồi. O9O3 523 945, phục vụ ACE nhé !!
  5. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ngày đầu tuần, chúc ACE nào còn đi làm thì giữ gìn sức khỏe. ACE nào ở nhà thì cố làm tốt. ACE nào có nhu cầu cân màu màn hình thì hú em. Xách xe đi luôn, vì một mùa dịch ăn khoai mì ạ :) :D !!
  6. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Vẫn vì cuộc sống, vẫn bịch khoai mì, em vẫn đều đặn cân màu màn hình tại nhà cho ACE nhé. Am tâm ngồi nhà làm việc vs màn hình tối ưu hóa màu sắc nhé. O9O3 423 945 sms or call để được phục vụ tận giường ạ :D :D
  7. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ACE biết mình vẫn cân màu màn hình nhé. Khẩu trang, sát khuẩn, găng tay, nón,.. đầy đủ. Phục vụ ACE tận răng, vừa an toàn cho sức khỏe vừa tiết kiệm thời gian cho các bạn. Chuẩn bị ngồi nhà toàn tập rồi ạ, nhanh nhanh nhé ACE ơi :) :D
  8. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cân màu màn hình tại nhà cho ACE làm đồ họa, chỉnh sửa ảnh, photo, dựng phim, .. cân cho đỡ hại mắt ACE ạ !! O9O3.523.945 gọi or inbox cho em nhé m.me/lerollphoto
  9. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên phát cho ACE biết vẫn còn sống ạ, vẫn cân màu trong giai đoạn này ạ, khẩu trang, sát khuẩn đầy đủ. Nhanh, gọn, lẹ, phục vụ tại nhà. Nằm nhà làm việc vừa an toàn vừa tiết kiệm. Chuẩn màu là điều cần thiết ạ. Call em nhé ^^
  10. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Biết là Corona sẽ ở nhà
    Nhưng em vẫn up lấy đà sau dịch
    !!
  11. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Vẫn là em ạ, up cho đỡ trôi bài thôi, chứ quán xá đóng cửa, tới cả cf còn không có uống. Nhưng em vẫn nhận cân màu màn hình tại nhà cho ACE nhé. Đó là em nói thế, chứ biết có qua được mùa dịch này không, mốc cả meo rồi ạ =(( :D
  12. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho cả nhà biết em vẫn làm xuyên suốt dịch nhé !! An toàn mà hiệu quả, tiết kiệm tối đa chi phí, ngồi nhà rung đùi và được em phục vụ tận giường luôn. Còn gì bằng nữa phải không mọi người, 9O3 523 945, hân hạnh phục vụ cả nhà !!
  13. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cách ly xh vì covid-19 rồi ạ. Nhưng em làm việc độc lập nên không sao, vẫn phục vụ tận nhà cho ACE được. 15 ngày làm việc tại nhà, sắm con màn build con máy và cân màu màn hình cho chuẩn ạ !!
  14. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lại cuối tuần, cố gắng qua con trăng này ACE ạ :D @@
  15. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Dịch thế nào rồi ACE, méo mỏ chưa ạ, em là thấy toang rồi đó. ACE ngồi nhà làm có cân màu màn hình hú e nha :D :D
  16. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Quang quẩn SG thôi, ACE có cân màu hú em, khu vực SG ạ. Sắp méo mỏ rồi [​IMG][​IMG]
  17. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Đầu tuần happy cả nhà !!
  18. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Thời điểm này là thong thả để cân màu màn hình rồi ạ, ACE nào chưa cân thì nhanh chân nhé !!
  19. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Ngày thứ 8 cách li xã hội rồi ạ. Up bài cho có động lực ở nhà uống nc lã :D :D
  20. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Ngày thứ 8 cách li xã hội rồi ạ. Up bài cho có động lực ở nhà uống nc lã :D :D

Ủng hộ diễn đàn