Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dịch vụ cân màu màn hình máy tính tại nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi saulebong, 20/12/18.

Lượt xem: 23,453

1. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cách ly thì cách ly chứ cân màu e vẫn cân ạ. Khẩu trang, sát khuẩn kè kè một bên. O9O3 523 945, cân màu tại nhà cho ACE giai đoạn dịch nhé. Khỏi đắn đo, khỏi suy nghĩ. :D :D
  2. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Thời gian thong thả mà ACE không cân màu màn hình thì phí quá, mơi mốt e lại cong đít lên không phục vụ mau lẹ được, kk :D :D
  3. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Đây là quãng thời gian thong thả nhất mà ACE không cân màu thì hơi phí ạ. Cuối tuần vui vẻ nhé !!
  4. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Tèn tén ten, tò tí te :)), em up bài cho đỡ chán, chống trôi. ACE có nhu cầu cân màu màn hình hú em nha. Ở nhà rung đùi, nghe music ngắm ảnh qua màn hình, chuẩn màu ngắm cho thích nhé, hihi
  5. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ngày mới, chuẩn bị thoát ly :))))). ACE im ắng thế nhỉ, :D :D, hú e cân màu màn hình đi ạ :D :D
  6. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho 2 ngày còn lại trong 15 ngày :D :D
  7. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Ngày cuối rồi, ACE nào hú em cân màu màn hình đi ạ. Cân lại vừa tốt, vừa đỡ hại mắt, tiết kiệm thời gian, công sức vào công việc. Giá cả hợp lý, dịch vụ support trọn đời !!
  8. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Dịch vụ thời cách ly ạ, chuẩn bị khăn gói về quê, ace ai cân màu hú em để tiếp tục trụ ở SG ạ :( :) :D @@
  9. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cuối tuần rồi ace à, dịch cũng phải làm việc thôi, kk, hú em cân màu cho có động lực cái :))))))
  10. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Dịch làm em khô máu thật rồi ACE ạ, ai cho em ít tình yêu đi <3 <3. Hú hí em cân màu màn hình, em phục vụ tận nhà luôn ạ !!
  11. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Đầu tuần vui vẻ cả nhà. Em thì ẩm ương quá ạ, kk
  12. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cân màu đi Anh Chị Em ơi, em đang rất là rảnh luôn ạ @@, làm việc mà sai màu là thảm họa lắm luôn @@
  13. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Em ngồi không nên up bài cho đỡ chán ạ :D :D, sẵng ACE nào " cân màu màn hình " thì hú em luôn đi :) <3. Làm việc hay giải trí với con màn hình sai màu là rõ chán lắm, tin em đi :D :D
  14. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Giãn cách ly rồi ạ. ACE cân màu màn hình đi chứ. Em up bài cho có tí không khí, chứ mốc meo cả rồi :D :D
  15. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Làm việc lại thôi các bạn ak. Cân màu màn hình tại nhà vẫn hoạt động đều đều nhé !!
  16. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cuối tuần, nới lỏng cách ly, làm gì ACE nhỉ ? Cân màu màn hình để tiếp tục chiến đấu thôi ạ !! O9O3 53 945 phục vụ tận nhà nhé !!!
  17. huypun

huypun Mới đăng kí

up cho ae nào cần .!
    Đèn LEd Chất Lượng Cao Kawaled.
    saulebong thích bài viết này
  18. saulebong

saulebong Mới đăng kí

⁉️ Tại sao phải cân màu màn hình ACE biết không
    ☑️ Thiết kế sai màu đối tác không chấp nhận
    ☑️ In ấn sai màu đền khách phá sản
    ☑️ Nhìn sai màu quá nhiều loạn thị giác màu sắc
    ☑️ Chỉnh sửa ảnh sai màu tự ti khả năng của mình
    Suy cho cùng: ảnh hưởng tới hiệu quả công việc của bạn

⁉️ Bạn nhận được gì sau khi cân màu
    ☑️ Một màn hình được tối ưu hóa màu sắc maximum
    ☑️ Tối ưu hóa máy tính, fix luôn cả lỗi cho các bạn
    ☑️ Cài đặt miễn phí software các bạn cần nhé
    ☑️ Hỗ trợ trọn đời, ưu đãi khi sử dụng lại dịch vụ
    ☑️ Chia sẽ kinh nghiệm, các vấn đề màu sắc, màn hình, máy tính,.. tất tần tật nhé

⁉️ Tại sao nên sử dụng dịch vụ bên mình
    ☑️ Hơn 95% các màn hình ở #hcm là do mình cân
    ☑️ Là kỹ thuật máy tính lâu năm việc thao tác phần mềm và điều khiển nó hoạt động tối ưu với mình khá đơn giản
    ☑️ Là #Retoucher trên nhiều thể loại: Highend, Beauty, Portrait, Jewellry, Pre Wedding,..
    ☑️ Giá cả rẻ nhất #hcm
    ☑️ Phục vụ tận nhà dù chỉ 1 màn :) :)
    ☑️ Support trọn đời cho các bạn

ACE chần chờ gì nữa mà không sử dụng dịch vụ ạ !!
    ACE mang qua mình hỗ trợ: 120K/màn

Phục vụ tận nhà khi ACE không tiện đi lại, báo giá theo km di chuyển nhé
    ☎ O9O3 523 945 ☎
  19. saulebong

saulebong Mới đăng kí

AE vẫn chưa đi làm lại à, kk, hú mình cân màu màn hình để làm việc nhé. Lợi ích thì khỏi bàn rồi, chi phí quá rẻ, lại support trọn đời !!
  20. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Chuẩn bị tháng 5 cày bừa ạ, cân màu đi ACE ơi :( :( . Nghỉ lâu quá mục cả nghề :D :D

Ủng hộ diễn đàn