Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dịch vụ cân màu màn hình máy tính tại nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi saulebong, 20/12/18.

Lượt xem: 23,223

1. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Up phát rồi làm việc nào. Dịch vụ cân màu màn hình tại nhà cho ACE làm ảnh, video, design, chơi game, lướt web,.. :D :D
  2. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ace cần dịch vụ ạ, đầu tuần happy nhé cả nhà :D :D
  3. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Hi ACE, chần chờ gì mà không cân màu màn hình để làm việc cho ổn định nào. Dịch vụ giá rẻ, hợp túi tiền, support trọn đời !!
  4. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cuối tuần, lên cho ACE nào cần dịch vụ nhé !!
  5. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ACE nào cần nhé, cuối tuần bận bịu kiếm tiền cf ạ :D :D
  6. saulebong

saulebong Mới đăng kí

SG chiều mưa sấp mặt ạ, nhưng e vẫn phục vụ ACE tận nhà nhé. Cân màu màn hình, cân hết mình :D :D
  7. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Vẫn nhận cân màu màn hình tại nhà và tư vấn khách đều đều nhé ACE :) :)
  8. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lại cuối tuần rồi, up cho ACE có nhu cầu nhé !!
  9. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cuối tuần cuối tuần cuối tuần rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ACE nào sắp kèo đi cân màu đi ạ. Kinh nguyệt à nhầm kinh nghiệm làm việc của e với độ nhận biết màu sắc cũng như điều chỉnh màu sẽ tư vấn tất tần tật cho ACE nhé !!
  10. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Up cho ngày cuối tuần, trời xanh mây trắng nắng vàng. Đi chụp ảnh dạo :D :D
  11. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Up cho chiều cuối tuần, mai đã là thứ "High". Up xong cái đi nhậu :D :D, ACE nào rảnh qua quận 12 nhậu chung cho vui nhóe ^^. ACE sử dụng dịch vụ bên mình đều biết mình là người có tâm có tầm thế nào, luôn tư vấn hết mình với khả năng nhận biết chuyên sâu + kỹ thuật làm nghề lâu năm. Cái nào thấy tốt mới khuyên ACE làm chứ cân vài ba đồng chạy lết xác không bù công. Lâu lâu nhắn nhủ ACE vài câu thế, cái nào cũng muốn tốt muốn lợi cho mình thế là không được nhé :D :D
  12. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Thứ high là ngày căng não, chúc ace hạ nhiệt nhé. Up cho dịch vụ cân màu màn hình ạ [​IMG] [​IMG]
  13. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Up cho ngày thứ 3 sau ngày thứ 2 :D :D, cân màu màn hình tốt nhất SG, phục vụ chu đáo, kỹ thuật chuyên sâu :D :D
  14. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Nhận cân màu màn hình tại SG và các vùng lân cận, giá cả hữu nghị. SUpport trọn đời về kỹ thuật, tư vấn trọn đời. Giá tốt khi cân nhiều màn. Dịch vụ tốt nhất SG :D :D
  15. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ngày cuối tuần, sáng này chiều mưa, trưa ẩm ướt :D :D
  16. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Up cho ngày chủ nhật :D :D
  17. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Hello cả nhà một tuần phấn khởi, chuẩn bị bước sang tháng cuối cùng của năm ẩm ương :D :D. Em vẫn nhận cân màu màn hình tại nhà nhé :) :)
  18. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cao bay xa, phục vụ tận nhà, dù chỉ 1 màn, báo giá hợp lý ạ. Dịch vụ cân màu màn hình tại HCM
  19. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lại cuối tuần, làm gì giờ ace, dịch này chắc nhậu cho qua năm qua tháng quá )))))
  20. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cuối tuần không ace nào xếp kèo e cân màu nhỉ :D :D

Ủng hộ diễn đàn