Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dịch vụ cân màu màn hình máy tính tại nhà

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi saulebong, 20/12/18.

Lượt xem: 23,399

1. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ACE có nhu cầu cuối năm nào !
  2. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cuối tuần ACE có nhu cầu cân màu màn hình hú mình nhé. ACE nên tìm hiểu màu sắc trước để hiểu hơn tính chất cân màu, mình support trọn đời cho ACE nhé !
  3. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Dịch vụ cân màu màn hình xuyên lục địa, à e nhầm, xuyên suốt không ngừng nghỉ :D :D. ACE cân màu làm việc cuối năm đi nào. Ra tết còn có cái để cày bừa bù năm COVID. Cân tận nhà, phí báo tận giường, 3 mũi vaccine xanh rờn cho ACE yên tâm nhé !
  4. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cuối năm cho ACE làm dịch vụ nào!
  5. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Tết dí sát mông rồi, ACE chần chờ gì nữa mà không cân chỉnh màu màn hình để phục vụ tết nào. Giá rẻ, support trọn đời, kinh nghiệm chuẩn chỉnh.
  6. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Tết nhất đến nơi, không thấy ace hú cân màu màn hình gì hết nhỉ, chắc ra giêng ae gặp nhau quá [​IMG][​IMG]
    Nói chứ cân màu màn hình quan trọng lắm nhé ace, nhưng ace nên tìm hiểu và biết được màu mè cơ bản nó sao, chứ e support nhiệt tình lắm mà nhiều ace hỏi những câu hỏi khó đỡ quá [​IMG][​IMG]
  7. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Hết tết rồi, ACE nào có nhu cầu hú mình lì xì đầu năm cái nào :D :D
  8. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho các bạn có nhu cầu nhé !
  9. saulebong

saulebong Mới đăng kí

ACE có nhu cầu hú mình nhé. Tư vấn tất tần tật nha !
  10. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ACE có nhu cầu nhé !
  11. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Mình nhận cân màu khắp SG nhé ACE. Xa thì sắp xếp time, gần thì đi trong vòng nốt nhạc. Phí cân báo giá cụ thể theo quãng đường di chuyển. ACE muốn tiết kiệm thì mang máy qua mình: lap, PC,..
  12. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Hello ACE, Up cho ACE có nhu cầu nào [​IMG] [​IMG]
  13. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Đầu tuần ACE có nhu cầu gì không nào, cân màu màn hình bảo vệ đôi mắt thị giác màu sắc của mình tốt hơn ACE à !
  14. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên nhé ACE !
  15. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cân màu không kể ngày tháng năm nào. ACE có nhu cầu hú e nhé :D :D
  16. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Lên cho ACE có nhu cầu nào, ai nghỉ lễ thì nghỉ chứ em cân xuyên lục địa nhé :D :D
  17. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cân màu màn hình từ a tới á cho ACE có nhu cầu nhé :D :D
  18. saulebong

saulebong Mới đăng kí

ACE cân màu hú e nào, phục vụ tận giường nhé :D :D
  19. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cân màu màn hình khu vực hcm, bình dương,. cho ACE nhé!
  20. saulebong

saulebong Mới đăng kí

Cân màu xuyên lục địa cho ACE nhé :D :D

Ủng hộ diễn đàn