Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Điểm danh các thánh VDS :)))

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi love photoshop, 3/8/14.

Lượt xem: 8,285

1. nhatbui

nhatbui Thành viên cấp 1

VDS có hàng ngàn thành viên, may mà mấy thành viên bác nêu mình cũng biết :v... đặc biệt là mấy member xinh xinh :v
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Cám ơn bạn vì topic này, tuy nhiên còn thiếu nhiều lắm những cái tên đấy nhé!
    Mỗi bạn mỗi tính cách khác nhau và cách tham gia diễn đàn cũng khác nhau, mình cũng như bạn không thể kể hết những cái tên nhưng ngoài những bạn đã có trong danh sách và những bạn đã comment ở đây mình có thể kể thêm một số bạn khác như: Dân Tộc Mường, kubeongay , phucphamh , CaoChiNhan , NGUYEN VIET THANH, conmeohen , Wu Kong, , Vũ Phi Huân, Chất PC ...Các bạn khác tiếp tục kể thêm nhé!
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/8/14
    phucphamh, NGUYEN VIET THANHsharinegan thích bài viết này.
  3. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- tanirac Đồng chí ko biết là admin của VDS chuyên gia bị lấy hình đi troll hả :-?
    Hà Bơ, mgrKaty2309 thích bài viết này.
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Forum chỉ có 1 Admin là thím Dư thôi nhé, những còn như bọn tớ chỉ là lâu la, chân trà nước ấy mà :D
    Tâm Hà thích bài viết này
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

7. pitlamgi

pitlamgi Banned

Hồng Sơnmgr thích bài viết này.
  8. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

giờ không ghét nữa, tại ban đầu thấy tên cái nickname nó chương chướng mắt.
  9. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

đầy đủ các ông mặt to rồi :))
  10. Sun

Sun Mới đăng kí

:'( @ai nhớp phô tô xốp: :'( Anh nghĩ em vào diễn đàn chỉ để cãi nhau với thằng ml Eminem thôi sao :'(
    Anh có biết là 2 box lớn typography , panting là do ai quản lý và set lại hệ thống cho khoa học không? anh biết e cho ra đảo vô số thành viên và xử lý bao nhiêu war ko? tổ chức offline ngoài Hà Nội và 1 workshop về manip nữa :'(
    ầy những công việc thầm lặng có ai biết đâu :'(
    Eminem : tình hình là lâu rồi chưa tổ chức offline nhỉ ? làm một cái nhè nhẹ đi mày ơi :v
    love photoshop, pitlamgi, mgr1 người khác thích bài viết này.
  11. truonggiang87

truonggiang87 Thành viên cấp 2

Sao Sài Gòn không thấy off iếc gì ấy nhỉ? Hôm nào làm 1 cú lai rai đi các mem Sài Gòn....
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Thằng ml Sun nhé. Ngày kia t lên Hn đó mầy,
  13. doanlee2k14

doanlee2k14 Thành viên cấp 2

klq nhưng các bác e hỏi nhờ chút. e muốn đổi tên có đổi đc không ạ :v
  14. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Lâu lâu vào chào mọi người rồi đi ra :)) Hên quá chưa quên pass :))
    Trang Hoàngmgr thích bài viết này.
  15. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Lâu lâu k có cái ọp nào rồi đấy =P~
  16. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Hồng Sơn, Trang Hoàngmgr thích bài viết này.
  17. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

:)) đọc cmt vui vui
  18. dr.tunghh

dr.tunghh Thành viên cấp 1

19. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Sao nãy h chưa thấy cái ảnh troll nào nhỉ :D. Ai góp vui tí nào :D Hôm nay điểm danh các thánh VDS mà không có tấm ảnh nào để mãn nhãn tuyệt sắc của các dzai nhân VDS là ko được =))
  20. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Cảm ơn bạn đã cộng tín dụng cho mình. Thông tin mình đã share qua inbox. Chúc bạn thành công.
    Các đồng chí còn lại đừng inbox mình không rep đâu.
    lenmmgr thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn