Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Diễn đàn đang khó khăn, nhưng chúng ta sẽ vẫn cố phát triển nó nhé các bạn!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 11/7/12.

Lượt xem: 5,302

1. TùngSummer

TùngSummer Thành viên cấp 1

sao chỉ điền mỗi cái nick vs pass mà cũng chống đc chúng nó phá hoại hả anh Ad?????
    Tiểu Thiên thích bài viết này
  2. Lê Giang

Lê Giang Thành viên cấp 1

^^ ủng hộ
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  3. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

:-s nó phá hoại nhầm kìm hãm sự phát triển của diễn đàn :-s ngày nào diễn đàn còn nổi thì nó vẫn tiếp tục, không khắc phục được chắc cứ như thế này mãi thôi =.=
  4. lengochung1410

lengochung1410 Thành viên cấp 1

Bây h bọn phá hoại ở đâu mà chả có, đến cả diễn đàn trường mình mà cũng mấy lần phải thay tên miền =(( Chúng ta phải cố gắng thôi, tình hình chung mà, tất cả vì VD và tình yêu vs đồ họa nhé \m/
    P/s: E nghĩ a Dư nên kiếm thêm vài người nữa làm admin chứ vs tốc độ phát triển chóng mặt của forum thế này, mình a chắc làm ko xuể đâu :-?
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đây là cách chống DDOS bất đắc dĩ, và dĩ nhiên với cách này chúng ko tài nào DDOS được forum, nhưng sẽ hạn chế rất nhiều cho khách khi truy cập diễn đàn!

Từ từ tìm cách thôi e ơi :-<
    TùngSummer thích bài viết này
  6. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Vẫn ko hiểu tại sao mấy thằng đó nó phá làm gì nữa @@ chắc tại nó ko được như thế nên mới phải đi phá người ta @@ ai giải thích hộ ?
  7. TùngSummer

uhm ra vậy^^ để e google xem ddos là cái gì:)
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cần ko mình send cho vài tool ngồi nghịch ;))
  9. LH2T

LH2T Mới đăng kí

mình mới tham gia diễn đàn thôi , nhưng mình thấy diễn đàn này rất hữu ích và mình học hỏi đc rất nhiều điều .có mấy đứa điên mà cứ tìm cách phá hoại , rãnh rỗi quá đó mà.cố lên 4rum!
    Hàn PhongPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  10. blackeyedpealee

blackeyedpealee Thành viên cấp 1

cố lên ad ơi.tất cả vì 4rum thân yêu:x
  11. TùngSummer

thôi k cần bạn ôi ^:)^
  12. CàPhê Mạnh Dữ

CàPhê Mạnh Dữ Thành viên cấp 1

mình lun ủng hộ VietDesign^^ cố lên nhé!
  13. chiili

chiili Thành viên cấp 2

mình cũng thấy lạ là rum chỉ là nơi chia sẻ kiến thức, chẳng có gì động chạm ai mà lại trong vòng 1 thời gian ngắn lại bị mấy lần tấn công như kiểu có ai đó bất mãn ý. Có người không cần giỏi cũng có thể DDOS đc, chẳng qua khả năng che giấu kém thì dễ bị tra ra hơn>>nhanh ăn cơm tù thôi--nhưng đa số là cái web to họ kiện. Đúng là cái bọn thừa thời gian, dư mỡ, ghen ăn ghét ở mới đi hack rum ta.
    Nhờ rum mà mình biết thêm bao nhiêu thứ, quen bao nhiêu bạn giỏi. Mà ngày nào cũng phải lượn lờ rum đến cả trăm lần mới yên. *bắt nguồn từ fb* cảm ơn tất cả mọi người nhiều :D
    pingpoong, Hàn PhongPhạm Hữu Dư thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn