Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Diễn đàn mua bán, trao đổi cho người Huế mộng mơ

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi PCO, 27/12/16.

Lượt xem: 1,678

1. PCO Thành viên cấp 2

Qua tìm hiểu bọn mình thấy ở Huế có rất ít diễn đàn để cho mọi người mua bán, trao đổi, rao vặt..về các lĩnh vực như điện thoại, máy tính, laptop, xe máy,.. Mà nhu cầu của người Huế lại lớn như vậy có một diễn đàn riêng để cho mọi người ở Huế hay các bạn nơi khác sống ở Huế có một nơi để dễ dàng đăng bán, rao mua, trao đổi những thứ mình thích một cách nhanh chóng. Nên bọn mình vừa làm một diễn dàn Muabanhue.vn để cho mọi người ở Huế có thể mua bán, trao đổi, rao vặt,..một cách miễn phí tốt nhất, thoải mái và uy tín nhất. Mong mọi người ghé qua và ủng hộ diễn đàn Muabanhue.vn của bọn mình. Cám ơn và chúc mọi người năm mới vui vẻ, khỏe mạnh nhé ;)

Ghé forum Muabanhue tại đây =>>> Muabanhue.vn

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/12/16
  2. PCO

PCO Thành viên cấp 2

Có ae nào ở Huế ko ^^
  3. PCO

PCO Thành viên cấp 2

Up cho ae ở Huế nào...
  4. PCO

PCO Thành viên cấp 2

Lên nào........
  5. PCO

PCO Thành viên cấp 2

Ae ở Huế cũng vào xem nhé!
  6. PCO

PCO Thành viên cấp 2

Diễn đàn cho người Huế mua bán, rao vặt nhé
  7. PCO

PCO Thành viên cấp 2

Ae ở Huế cùng tham gia phát triển diễn đàn nhé !
  8. PCO

PCO Thành viên cấp 2

Forum này ít ae ở Huế hè
  9. PCO

PCO Thành viên cấp 2

Lên nào......
  10. PCO

PCO Thành viên cấp 2

Lên cho ae ở Huế cùng xem...

Ủng hộ diễn đàn