Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Diễn đàn Vietdesigner là gì ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Liebestraum, 4/2/13.

Lượt xem: 7,412

1. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

thím nhỏ nhen quá.. ;) có thể người lớn tuổi sẽ suy nghĩ chín chắn..e mới 18t..suy nghĩ có lẽ ko dc chín chắn..và e cũng biết thớt ám chỉ ai..nhưng nghĩ lại..e thấy a LIE nói cũng chẳng có gì sai..bác Silent cũng chẳng có gì sai..chả ai sai..dừng nc đó ở đây nhé..còn chuyện a Lie viết cái thớt này..Thím đọc thím có thấy đúng ko..nếu như thím ko suy nghĩ về việt Thớt này dành RIÊNG cho ai, mà hãy nghĩ nó dành cho MỌI NGƯỜI thì thím có thấy đúng ko?..vậy sinh ra cái TUT là gì vậy..là để những người Học lớp 12 dạy lại e mình lớp 11..thím cứ hiểu vậy đi cứ suy nghĩ tiêu cực làm gì nhỉ?.
    bác Silent nói đúng..nhưng chỉ ở SG, chỉ các thành phố lớn thôi bác ạ..SG bon chen cuộc sống người ta mới thế..còn ở Ban Mê Thuật e..người ta sống tình cảm lắm..e nói thế thôi chứ hoàn cảnh sống con người mỗi nơi một khác..ở nông thôn khác và tất nhiên thành phố khác..như bác nói..người ta chê mình mình mới có động lực đi lên..e like điều này..hiện tại thì đang rất đúng với e :)
    Midoriniji, Silent, Kenny Vũ1 người khác thích bài viết này.
  2. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Nhiều lần ta cũng tính làm thế, nhưng cứ sợ lão ý phán: "Anh sẽ rất nhớ em" :-<

Edit: đệch, ku Lỳ về đất liền mấy ngày rồi mà giờ mới hiện thân à? =))
    SilentLỳ... thích bài viết này.
  3. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

e về lâu rồi..cũng tính im lặng luôn nhưng vào thớt thấy thím hth02x1 nc cùn quá nên vào nói 1 câu đỡ suy nghỉ thui mà :)..
    Kenny Vũ thích bài viết này
  4. Silent

Silent Thành viên cấp 0

Nhưng mình chỉ muốn giải thích là dù sao, câu chửi của ng ta ko phải là xuất phát từ lòng tốt, có thể họ ghen tị rồi vạch lá tìm sâu... Vậy thì hãy bịt miệng bọn họ lại bằng các tác phẩm tốt hơn. Nếu như ko reply chửi lại thì đâu đến nỗi gây war.

Mà mình cũng nói rồi, trên đây, ko có ai trc mặt còn thấy khó chịu chứ lúc có ng trc mặt bao nhiêu ng nữa liệu có nhẫn nổi hay ko!?

Nhưng cũng nói luôn, nếu nhận xét đó là về tác phẩm thì đc. Còn linh tinh về câu chữ mà dẫn đến gây war thì mình thấy hơi nhỏ nhen quá rồi :|
    Liebestraum, Lỳ...Kenny Vũ thích bài viết này.
  5. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

- Có tài mà ko có đức thì là thằng vô học.
    - Có đức mà ko có tài vẫn là thằng vô học.
    - Ko có cả tài lẫn đức thì gọi là đại vô học.
    - Có cả tài lẫn đức thì là chém gió học.
    Jason B, Lỳ...Liebestraum thích bài viết này.
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Vấn đề này để ra Tết xem Dư thiết lập 4rum ra sao nào ! :):):)
    Waiting .....

- Anh Vũ lại thích đã xoáy em ha ! Cái tên đâu có nói nên điều gì ! :-w
    - Nếu anh thích Oánh nhau & gây War ... thì Nổ luôn tại Topic đi ! :-L:-L:-L
    Em chiều hết .... x(x(x(

- Sis thật là ... nói em là con gái là sao ta !?? :O Em Chuẩn men đấy nhé ! :D
    Chị bắt nạt em, em về em méc mẹ cho coi ! :">:">:">
    Jason B, pingpoongKenny Vũ thích bài viết này.
  7. Kenny Vũ

Ấy ấy! Bớt nóng, chơi mà chơi quạu, anh méc mẹ cho xem =))
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Em cũng k có ý kiến :)
  9. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

:)):)):)) Just for fun ! :)):)):))
    VAV lê, Lỳ...Kenny Vũ thích bài viết này.
  10. GiangNv

GiangNv Thành viên cấp 2

Đọc hết 3 page, ai cũng có cái lý của người đó :)
    Em thích cách suy nghĩ của bác Lie, vì 4rum cũng chỉ là cộng đồng ảo mà thôi, cộng đồng như nào sẽ do chính chúng ta quyết định, cuộc sống có thể ảnh hưởng nhưng quyền quyết định vẫn sẽ là chúng ta.
    Quan điểm của mình: Sống dư nào là do mình quyết định, cư xử như nào là do mình chọn lựa, khó xử *kiểu như ko làm ko được* thì tốt nhất là né :)
    Không hy vọng hết war đâu nhưng hy vọng war ý thức và hiệu quả ^^
  11. Kenny Vũ

Lỳ..., GiangNvHổ Báo VietDesigner thích bài viết này.
  12. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Hình như có hình bóng mình :'(
    Khăn gói ra đi thôi :'(
    Lỳ... thích bài viết này
  13. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Ah em vẫn nhớ em với thým có war 1 lần, công nhận là sau lần đó em biết thêm nhiều điều :D Thank thým nhiều :-bd
    Cơ mà em vẫn thích Ni-Ca hơn =))
    Jason BLỳ... thích bài viết này.
  14. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

:O mình đã từng war ???
    Ở topic nào thế ? :O
  15. Kimmin

Kimmin Thành viên cấp 1

16. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Em gái còn nhớ anh ko :"> khi nào học bài xong thì đi chơi công viên với anh nhé :">
    Lỳ... thích bài viết này
  17. Kimmin

Kimmin Thành viên cấp 1

ok OK ok học pts mà e còn gà a cứ đợi em pts đc cây đa cho a ngồi nhá
  18. 600k

600k Mới đăng kí

thành công chỉ đến từ những thất bại mà
    Lỳ... thích bài viết này
  19. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

èo, sao bạn lại nói mình nhỏ nhen :O mình có bị nói ở đây đâu mà mình nhỏ nhen làm gì :)) ý kiến chung của chủ thớt ko sai, mình đâu có phản bác gì đâu. Mình chỉ nói phần dẫn chứng thôi :)) nếu muốn nói tổng quát thì đừng đưa dẫn chứng cụ thể vậy, vì nó lại thành quy ra một chuyện cụ thể. Còn nói chung về thái độ khi tham gia diễn đàn như chủ thớt nói thì đúng quá, được thế thì thế giới sẽ hòa bình :))
    Lỳ... thích bài viết này
  20. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

Peace !!!!!!!! :) vui lên...

Ủng hộ diễn đàn