Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Diễn đàn Vietdesigner là gì ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Liebestraum, 4/2/13.

Lượt xem: 7,410

1. phuongminhtue

phuongminhtue Thành viên cấp 1

Có những thứ mà chúng Ta phải tự học, và việc non kém và thiếu hiểu biết là điều đương nhiên. Mình ngày trước cũng vậy. Tự học photoshop từ mấy bài hướng dẫn đơn giản từ echip, Làm Bạn Với Máy Vi Tính. Vì ngày xưa ở nhà không có điều kiện có internet như bây giờ. tất cả cũng chỉ là mò vì đam mê.#:-s Ngay cả 1 số tut hướng dẫn nói "nhân đôi layer" lúc ấy cũng chẳng biết layer nó là gì :)):)). 4rum này là điều kiện tốt cho những bạn yêu đồ họa nhưng không có điều kiện như mình. vì vậy một số bác có điều kiện học hành-đoàng hoàng-tử tế và cao thủ khi đánh giá nhận xét những tác phẩm của các tân binh xin nhè nhẹ tay thôi ạ, nên chỉ cho họ cái điều mà họ thiếu, cái chưa phù hợp chứ đừng xúm vào mà gạch chất thành đống trên đầu ng ta và cũng tự làm xấu mặt của bản thân mình. Thân!.:>
    Bản thân mình cũng không phải là ng nhiều chuyện :D Like cho sự thẳng thắn của chủ thớt. :like:
    VAV lêLiebestraum thích bài viết này.
  2. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Đúng rồi đó, nếu bạn nào đó không có ý thức mà hỏi thì có thể không trả lời chứ chả cần vả vào mặt người ta, còn những người thành tâm muốn học hỏi mà gặp phải kiểu như "nói mày cũng chả hiểu đâu" thì ...
    Lỳ... thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn