Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Diễn họa bản vẽ kiến trúc

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Fly Nguyễn, 22/12/12.

Lượt xem: 3,827

1. Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Đây là bài thi hôm 21/12 của mình được làm bằng Photoshop (Thời gian làm bài 90' )... đúng ngày tận thế của mình... Bài tập mình làm theo so đo phán đoán thì trông có vẻ thật nhất lớp (Cả lớp có 2 bài được đánh giá là ổn nhất trong đó có bài mình) màu sắc mình cảm thấy thế này là ổn và có chiều sâu nhưng bị lỗi cơ bản là theo thầy giáo thì ko dc để màu xanh ngọc vào trong bản vẽ và ngôi nhà của mình giống khu nhà chưa có người ở.
    Bài mình chỉ dc có 7đ, bằng điểm với 1 ng` làm 1 ngôi nhà kiểu rừng rú và chắc chỉ thấy dc mỗi cái cửa với ban công lòi ra, cây lá thì cắt ghép rất là tệ và ko mang tính thực tế, cứ như dùng bằng paint vậy 8-}
    Thật là tức điên máu x(

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/12/14

Ủng hộ diễn đàn