Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Điều không nên có của diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi siêu nhân lội nước, 25/1/13.

Lượt xem: 8,930

1. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Em ở ẩn rồi nha, em vô tội [​IMG]
    siêu nhân lội nước thích bài viết này
  2. Mr. Kent

Mr. Kent Thành viên cấp 1

bởi thế ít khi dám đang ảnh lên mạng. :-ss#:-s.
  3. TylerKid

TylerKid Về hưu

Hiểu những gì bạn đang nói :v có cả những thánh tự cho mình là hơn người nữa cơ mà :v chuyện này ko chỉ riêng VDS mà ở các 4rum khác đều có và từ rất lâu rồi, quen đi bạn :v
  4. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

đừng nghe những gì anh ấy nói :-ss
    Shimizu thích bài viết này
  5. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Bác làm em sợ
    Shimizu thích bài viết này
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

send ảnh cho Avatar hội đủ góc độ nhá ;;)
    ShimizuSunnyBoy thích bài viết này.
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Sao Tyler Ngây thơ đang là Smod cơ mà ? :3
  8. Sun

Sun Mới đăng kí

nói chung là lực lưởng quản lý hơi mỏng :v anh dư đang bận lên chưa có set được thêm mod cũng như su pờ mốt, chức năng hạn chế, cứ tầm topic hơi có war là close, ai quá khích là cảnh cáo, ai clone chửi bậy blah blah thì cho nó ra đảo luôn, với diễn đàn đông dần lên thì cần thắt chặt kỉ luật hơn :)
    siêu nhân lội nướcEminem thích bài viết này.
  9. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Vote thiết lập hệ thống tay to như voz [​IMG]
  10. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Tay to thì có, vì mình đi tập Gym nên tay rất to. Cơ bản là đợi anh Dư hoàn thiện nốt diễn đàn. rồi sẽ trừng trị thẳng tay những thành phần gây war, clone nick đi phá diễn đàn.
    siêu nhân lội nướcsun_writer thích bài viết này.
  11. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

4rum nào mà chả có war
    mình thấy war mới giống 4rum. vào 4rum mà ngày nào cũng chỉ xem ảnh đẹp, girl xinh thì cũng nhanh nhàm mà
    siêu nhân lội nướcHồ Ly thích bài viết này.
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Quanh đi quẩn lại, mục đích vẫn là bài trừ cái xấu, thiếu tính xây dựng thôi. Chứ cấm hết e là không thể làm được.
  13. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bài viết hay lắm bạn :-bd
  14. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

rất nhiều thớt thế này rồi, và cuối cùng thì có gì sảy ra đâu, có chăng là vài tiếng đồng hồ sóng gió (:|

Có những điều phải chấp nhận bạn ak
    Ku Sang, Shimizusun_writer thích bài viết này.
  15. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Cái vụ này quá là buồn cười đi :O người ta đổ tý sữa là bâu vào ném đá, trong khi hôm qua có ai đấy post cái ảnh oto tránh xe đạp lao xuống ruộng thì tất cả vào cười hô hố với nhau :O thật không hiểu nổi.
    Còn về vấn đề làm ảnh, theo mình thấy thì nhiều bạn mới tập, có làm ảnh chưa đẹp thì cũng không đến nỗi bị ném gạch hội đồng, những cái thớt hay bị ném gạch thường do chủ thớt không chịu nghe góp ý, bảo mọi người góp ý nhưng thật ra chỉ muốn được khen 8-> bị chê một tý bắt đầu xù lông x( . Ai za :-s
    Tiện đây nói nốt vấn đề cái box nhờ vả: thường thì mem mới mới hay nhờ vả, cũng có nhiều cái buồn cười thật, ảnh xấu, yêu cầu quá đáng.... vvv Những cái đó bị troll ừ thì cứ cho là đáng đi. Nhưng có những thớt yêu cầu bình thường vẫn cứ bị troll bị ném đá. Mấy hôm trước mình thấy có một cậu lập thớt nhờ xóa kính trên ảnh của cô bạn - chỉ có thế thôi. Cơ mà mấy người bắt đầu vào, đã không giúp, nói này nói nọ, lại còn lấy ảnh người ta ra làm trò cười :-s
    Nói nhiều quá, nghỉ. #:-s
    mgr, Khỉ Vic, Ku Sang1 người khác thích bài viết này.
  16. siêu nhân lội nước

siêu nhân lội nước Thành viên cấp 1

:))
  17. Mr_pingu

Mr_pingu Thành viên cấp 1

Mình thấy tác phẩm của mình thì dĩ nhiên tự hào, do bị vùi dập tí nên cáu, nhưng nghĩ lại thì cũng đúng, mình thấy đẹp chứ chắc j người khác thấy đẹp, góp ý để cùng nhau tiến bộ thôi mak`, nên bác nào bị chê thì cứ để dành, mai ngắm lại tác phẩm của mình đã roài hãy chém tiếp!
    mgr, Khỉ Vicsiêu nhân lội nước thích bài viết này.
  18. siêu nhân lội nước

siêu nhân lội nước Thành viên cấp 1

box Xóa kính là của em đấy bác ơi, bác giúp e đây này, có cái tên hay quá cứ nhớ mãi :))
    mgrBạch Sầu Phi thích bài viết này.
  19. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

cảm động quá,, đúng những gì e muốn nói... thỉnh thoảng có mấy bạn post ảnh lên nhờ blend,,, xinh thì không nói làm gì nhưng mà không đc xinh hay là ảnh hơi mờ (do điều kiện vật chất) thì y như rằng.... thê thảm cho những bạn ấy.!
  20. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

ai za, thế hả :| mình cũng ít khi vào giúp cái box ý, hôm ấy là thấy mấy cái cmt ở trên nên mới làm ảnh :)
    siêu nhân lội nướcsun_writer thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn