Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Điều không nên có của diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi siêu nhân lội nước, 25/1/13.

Lượt xem: 8,929

1. always

always Thành viên cấp 2

nói chung mỗi người một tính, diễn đàn cũng phải có người nọ người kia chứ.bác nào bị ném đá ráng chịu thôi, cãi lộn cũng vui mà...quan điểm của mình không thấy cãi lộn là xấu, buồn buồn tí đánh nhau xả stress cũng được. ko quan trọng lắm....bơi ra :)):)):))
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

mình cũng mún xem cao thủ đánh xập 4rum dư thế lào :)) nhỏ lớn hổng biết đì đót là cái chi rứa , hóng cao thủ vào chỉ để làm cú hít :v ăn tết lớn
    Ku Sang thích bài viết này
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

sao ban đc hay vậy? :O
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

cái này em ko rõ diễn đàn mình có ko nữa nhưng hình như có chức năng này đó bác :v như lẩu xanh là nó band IP đếy =))
    đợt trước thằng bạn rủ chục đứa vào dos lầu xanh bị nó cho cả rổ virut khởi động lại máy và từ đó ko du học được liên xô nữa :v
    ShimizuKu Sang thích bài viết này.
  5. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

=)) em củng thế...nghe đâu còn đăng cả ip đó lên cho mọi người xem nữa
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

vBulentine nó đâu fải Xenforo...chưa kể BA.Dư còn xài chưa rành nữa 8-}
  7. Sun

Sun Mới đăng kí

em học mĩ thuật nên cntt ko rõ lắm :-Bcơ mà em kết cái tính năng đấy =))
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Đợi học được võ công và thăng cấp, nhiều thằng anh hùng chém gió chết không kịp ngáp.
    sun_writer thích bài viết này
  9. Sun

Sun Mới đăng kí

ý bác là sao ;;) ko vào được liên xô à =)) RIP bác
  10. Sun

Sun Mới đăng kí

:v ầy mà sao ad dư lâu set bác lên thế :v hay là đợt này ko chiều ad rồi nên bị thất sủng :-j
    bác thăng cấp cũng mừng cho bác :)) có gì lên le vồ đừng quên anh em đếy, ko lại pm chú lại ko cùng đẳng cấp với anh là em ghét đấy :3 :3
    Eminem thích bài viết này
  11. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Cũng sắp rồi. :v e là e thích khoản Graffiti lắm đấy. :D
  12. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

em củng bị cắt học bổng qua liên xô...cơ mà đểu cái còn gửi cái IP của em lên hội đồng liên xô nữa chứ :-s
  13. Sun

Sun Mới đăng kí

cn này tụi em đi quay vi đi ô đây làm bức combo mừng tết :v đang lo sốt vó về máy quay máy ảnh :(( ai cũng vẽ thằng nào chụp ảnh giờ :)) xong phát em xõa lên forum luôn có gì nhờ bác cho em nó lên tivi nhé ;;)
    Eminem thích bài viết này
  14. Sun

Sun Mới đăng kí

bác làm gì mà đến nông nỗi đấy =)))))))))))))))))))))))))))))))
    thôi chúng ta đang đi quá giới hạn của chủ thớt rồi, spam nhảm tí em bị ad Dư sờ gáy là chết đấy, ko làm gương đi spam lung tung, căn bản lâu lâu mới rảnh lên diễn đàn chém gió, bữa nay bận mà:">
  15. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Chiện nhỏ. :v
  16. SiixSiin

SiixSiin Mới đăng kí

Không thích thì im lặng ấn ctrl+w hoặc back có lẽ nhiều người vẫn còn chưa quen với việc này ;))
  17. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

vầng...em tò mò nên bị họ cắt học bổng:">
  18. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

Tôi là tôi không đông ý với chủ thớt
    tôi là tôi thế nọ ...
    tôi là tôi thế kia ...
    tôi là tôi abcxyz
    tôi &*^$(@&)(@*$
    =))
  19. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Bác giống em voãi, hồi đầu mới tham gia cũng gạch đá 1 trận tơi bờ với thím Xuân giang, nhưng sau khi đi off, gặp mặt add fb chém ró thì giờ lại thành thân :))

mà đọc 5 trang cmt của mọi người, cmt của ai mình cũng muốn trích dẫn, khỗ nỗi văn dốt võ dát, mà trích dẫn toàn bộ cmt của 5 trang chắc sẽ bị ra đảo mất :))

Theo em là bây giờ muốn vào cmt thì cứ hỏi trước 1 câu, chủ thớt muộn nghe nhận xét thật tâm không, đồng ý thì ngồi súp bơ soi, không thì khen vài câu rồi đi ra...Mà nói thật là ai biết chịu tiếp thu và ghi nhận ý kiến đóng góp thì chả ai người ta ném đá hội đồng bao giờ, chỉ có mấy thành phần thíc tỏ ra nguy hiểm, khen thì được chứ chê thì bắt đầu thái độ, nói năng khó chịu thì ăn gạch cũng xứng...ko Muốn bị chê thì đừng có up ảnh xin ý kiến, mà giữ 1 mình mà ngắm thôi...Như thế thì muôn đời chẳng khá lên được.

Quan điểm của mình là 1 khi đã up bài, up ảnh, càng nhiều cmt chê càng tốt, càng super soi càng tốt, như thế mới thấy được điểm được và chưa được để mà rút kinh nghiệm tiến bộ cho những lần sau.
  20. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

Hình như ông nào mới vào cũng phải gạch đá với ông Xuân Giang nhể :D
    siêu nhân lội nước thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn