Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Digital art

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bạch Sầu Phi, 5/12/12.

Lượt xem: 2,747

1. Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Lâu lâu mới có thời gian làm ảnh, nội dung như title, Digital art. Cô gái trong ảnh là Russian Red - một trong những thần tượng của mình. :)

...
    DemiCat DA thích bài viết này
  2. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

không phải mình làm 100%, ảnh ghép từ cái này: [​IMG]

Cố lắm mà không làm đẹp được như các bạn Tung Của :-s
  3. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

như này là cắt ghép mà bạn :D đâu phải là painting đúng ko :D ... nói digital art mình nghĩ sẽ là 1 tác phẩm painting cơ :D
    Mà bản thân bức tung của cũng ko phải nó vẽ đâu :D khi nào có cơ hội mình sẽ chỉ bạn cái cách các designer tung của fake tranh vẽ :D
  4. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Ghép không sao được thế này, mình cũng vọc theo 2 tut trên Dohoa, thấy cái bộ này đẹp đẹp nên ghép xong mới bắt đầu fake.
    ivyiron thích bài viết này
  5. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

mặc dù ảnh thì ko like nhưng bạn và mình có cùng thần tượng :-bd
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn